डूम एटरनलने त्यांच्या जास्तीतजास्त फ्रेम दर प्रति सेकंद आश्चर्यकारक 1000 फ्रेम्स घोषित केले आहे – हॅपी गेमर

डूम एटरनलने त्यांच्या जास्तीतजास्त फ्रेम दर प्रति सेकंद आश्चर्यकारक 1000 फ्रेम्स घोषित केले आहे – हॅपी गेमर

मला आनंद झाला आहे की, उद्योगातील एक सामूहिक फॅनबेस म्हणून आम्ही शेवटी हॉगवॉशच्या पलीकडे गेलो आहोत ही भावना मानवी डोळे फक्त प्रति सेकंद 30 फ्रेम पाहू शकतात, बहुतेकदा कन्सोलच्या बचावामध्ये ती तयार केली गेली होती. त्यांच्या शीर्षकांच्या बहुसंख्यतेमध्ये 30 एफपीएस जास्तीत जास्त बंदरे. आता कन्सोल देखील निवडलेल्या परिस्थितीत प्रति सेकंद 60 फ्रेम्स मागे ढकलण्यास सुरवात करीत आहेत आणि प्रत्येकजण याचा परिणाम म्हणून गेमिंगचा एक मोठा अनुभव घेत आहे.

तरीही असे आहेत जे त्यांच्या पीसी रिग्जला पुढे ढकलून अधिक मागणी करतात. शून्य आर्थिक किंवा वेळेच्या मर्यादेसह जास्तीतजास्त मर्यादा आणि त्यांचा प्रश्न चुकून ‘किती उंचावर जातो?’

आयडी सॉफ्टवेअरने आज काही तुलनेने आश्चर्यकारक बातमीसह चाहत्यांच्या या निवडक उपसंचला प्रतिसाद दिला. आपल्याकडे गेमच्या कार्यक्षमतेच्या उच्च पातळीवर आणण्यासाठी आवश्यक हार्डवेअर असल्यास, <<> डूम शाश्वत नवीन इंजिन ऑप्टिमायझेशनसह प्रति सेकंद 1 हजार फ्रेम्समध्ये कॅप्स करू शकतात.

मंजूर, डूम शाश्वत साठी, १०० फ्रेम प्रति सेकंद कॅप फक्त पीसीसाठी आहे, परंतु एक्सबॉक्स व प्लेस्टेशन वापरकर्त्यांकडून संपूर्ण गेममध्ये प्रति सेकंद एक सन्माननीय 60 फ्रेम असू शकतात.

आयडी सॉफ्टवेअरचा लीड इंजिन प्रोग्रामर बिली खान यावर चर्चा करण्यासाठी आयजीएन बरोबर बसला. आयजीएन सह मर्यादा (किंवा त्याची कमतरता) आणि वेगवान वेगाने जाणार्‍या वेगवान-वेगवान पहिल्या व्यक्तीच्या नेमबाजांना जसे की डूम फ्रँचायझीमध्ये आढळलेल्या.

बर्‍याच पीसी गेमरकडे आता 144-तिच्याकडे आहे टीझ मॉनिटर्स, २००+ हर्ट्झ मॉनिटर्स आता काउंटर-स्ट्राइक सारख्या स्पर्धात्मक शीर्षकांमध्ये केवळ अतिरिक्त पिक्सेलचा फायदा शोधणार्‍या गेमरसाठी सहज उपलब्ध आहेत. कयामत शाश्वत भविष्यातील पुरावा स्वतःकडे पहात आहे आणि हे कदाचित 2007 मध्ये ज्या प्रकारे क्रायसिस ने पुन्हा केले त्याच प्रकारे भविष्यातील बेंचमार्क म्हणून व्यवहार्य ठरू शकेल.

आयडी प्रथम स्तरावरील खेळाडूंना सर्वात अलीकडील डूम पुनरावृत्तीच्या सर्व स्तरांपेक्षा अधिक टाकत आहे या कल्पनेवर नजर टाकू शकता आणि कारणांची संख्या नाही कमीतकमी डोळ्यांसमोर ठेवणे ही खरेदी दुर्मिळ होते. त्यामध्ये कोणतीही सूक्ष्मजंतू होणार नाही अशी घोषणा (आम्ही पाहिलेल्या गोष्टीचे प्रतिबिंबित करणारी प्रगती प्रणाली असल्याचे व्हिडिओ असूनही) आणि उर्वरित कारणे अपूर्ण आहेत.

आयडी सॉफ्टवेअर पहात आहे कयामत शाश्वत हे त्यांचे मुख्य कामगिरी असल्याचे आणि आम्ही आतापर्यंत पाहिलेली प्रत्येक गोष्ट अगदी त्या कल्पनाशी जुळत नाही. हेवी मेटल संगीत, भुते मारुन टाकणे आणि ब्लिस्टरिय वेगवान वेग? मला साइन अप करा.