स्टीव्हन स्मिथने वेल्ड फायर कर्णधार म्हणून द हंड्रेड | ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo

स्टीव्हन स्मिथने वेल्ड फायर कर्णधार म्हणून द हंड्रेड | ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo

<विभाग डेटा-वर्तन = "लेखक_ओव्हरले लेख_हेडर_न्युज_फीड_टेम_मेटा सोशल_टूल्स टिप्पणी" आयडी = "आर्टिकल-फीड"> <लेख डेटा-वर्तन = "स्टोरी_स्क्रॉल स्टोरी_प्रोग्रस" डेटा-आयडी = "28783572" डेटा-एसआरपी = "http: //www.espncricinfo. कॉम / कथा / _ / आयडी / 28783572 / स्टीव्हन-स्मिथ-नामित-थ्यूस-फायर-कॅप्टन-शंभर "> <डिव्ह> <हेडर> <फिग्योर << डिव्हि << चित्र> <स्रोत मीडिया =" ( मि-रुंदी: 376px) "> <स्त्रोत मीडिया =" (जास्तीत जास्त रुंदी: 375px) ">

स्टीव्हन स्मिथ एका छोट्या बॉलवर स्वाइप करा <साइट> असोसिएटेड प्रेस
<स्पॅन डेटा-वर्तन = "तारीख_टाइम" डेटा-तारीख = "2020-02-26T06: 14: 20 झेड "> <स्पॅन डेटा-डेटफॉर्मेट =" टाइम 1 "डेटा-शोटाइमझोन =" सत्य "> 1:14 एएम

  • ईएसपीएनक्रिकइन्फो कर्मचारी

स्टीव्हन स्मिथ , ऑस्ट्रेलियाचा माजी कर्णधार यावर्षी द हंड्रेडमध्ये वेल्श फायरचा कर्णधार असेल.

न्यूच्या पाठोपाठ स्मिथला ऑस्ट्रेलियन कर्णधारपदावरून वगळण्यात आले. २०१ ball मध्ये बॉल-टेंपरिंग घोटाळ्याच्या पार्श्वभूमीवर, वर्षभरासाठी क्रिकेट खेळण्यास बंदी आणि क्रिकेट खेळण्यावरील बंदी संपल्यानंतर पुढील वर्ष क्रिकेट ऑस्ट्रेलियाच्या अखत्यारीत कोणत्याही बाजूने नेतृत्व करण्यास बंदी घातली. मार्चअखेर नेतृत्त्व मंजुरी काढून घेण्यात येईल, पण आयपीएलपर्यंत तो वाढू शकला नाही. गेल्या एप्रिलमध्ये राजस्थान रॉयल्सचा कर्णधार म्हणून त्यांची नियुक्ती करण्यात आली होती. अजिंक्य रहाणेला या स्पर्धेच्या २०१ edition च्या आवृत्तीत आठ खेळांची जागा देण्यात आली होती.

< कार्डिफ-आधारित वेल्श फायर येथे स्मिथ हे मिशेल स्टार्क आणि इंग्लंडचे जॉनी बेअरस्टो आणि टॉम बंटन यांच्यासारख्या नेत्यांचे नेतृत्व करेल.

“वेल्श फायरचा कर्णधार वेल्श फायरच्या पहिल्या वर्षात कर्णधार म्हणून विचारणा करणे हा एक सन्मान आहे. शंभर, “स्मिथ म्हणाला. “गेल्या काही वर्षांपासून आंतरराष्ट्रीय आणि घरगुती देखावांवर वर्चस्व गाजविणा a्या मोठ्या संख्येने असलेल्या खेळाडूंच्या गटासह आमची पथक बळकट दिसत आहे.

” टॉम बंटन सध्याच्या जगातील सर्वात रोमांचक युवा खेळाडूंपैकी एक आहे आणि मिशेल स्टार्कने बॉलसह एक्स फॅक्टर आणला आहे, म्हणून आम्ही कार्डिफमधील चाहत्यांसाठी एक आश्चर्यकारक कार्यक्रम सादर करण्याचा विचार करीत आहोत. “

वेल्श फायर पुरुषांचे मुख्य प्रशिक्षक गॅरी कर्स्टन म्हणाले:” स्टीव्हचे द दबावग्रस्त परिस्थितीत आघाडीच्या संघांचे ज्ञान आणि अनुभव द हंड्रेडच्या या पहिल्या हंगामात नक्कीच आम्हाला मदत करेल. खूपच दर्जेदार कामगिरी बजावताना त्याच्याकडून सर्वोत्कृष्ट कामगिरी करण्याचा विक्रम नोंदविला गेला आहे, जो या उन्हाळ्यात आमच्यासाठी महत्त्वाचा ठरेल. “

२०१-15-१-15 मध्ये ऑस्ट्रेलियाचा कर्णधार म्हणून सुरुवातीच्या कार्यकाळानंतर जखमी मायकेल क्लार्कच्या जागी स्मिथने मार्च २०१ until पर्यंत क्लार्कच्या सेवानिवृत्तीनंतर आणि बॉल टेंपरिंग प्रकरणाची भूमिका स्वीकारली. शिरस्त्राणातील matches matches सामन्यांत त्याने losses 37 पराभवासह all 47 विजय, recorded कसोटी अनिर्णित आणि recorded सामने जिंकले. तीन एकदिवसीय सामने कोणत्याही निकालाला न संपवता.

वेल्श फायरने दिलेल्या निवेदनात म्हटले आहे की १ July जुलै रोजी ओव्हल येथे ओव्हल इनव्हिन्सिबल्सविरुद्धच्या स्पर्धेच्या सलामीच्या सामन्यात स्मिथ संघाचे नेतृत्व करेल, जे ऑस्ट्रेलियाच्या तिसर्‍या आणि अंतिम नंतरच्या दिवशी आहे इंग्लंड विरुद्ध एकदिवसीय सामना, ब्रिस्टलमधील एकदिवसीय सामना.

स्मिथने गेल्या वर्षीच्या विश्वचषकात आंतरराष्ट्रीय स्तरावर पुनरागमन केले होते आणि त्यानंतर ऑस्ट्रेलियाने Asशेस कायम राखण्यात महत्त्वपूर्ण भूमिका बजावली होती, ज्यामध्ये तो आतापर्यंत आघाडीवर होता. ऑस्ट्रेलियाच्या मर्यादित षटकांच्या सीरीसाठी तो आता दक्षिण आफ्रिकेचा दौरा करीत आहे आणि बुधवारी न्यूझीलंडला परत, ज्या घटनांचा देखावा त्याच्यामुळे डेव्हिड वॉर्नर आणि कॅमेरून बॅनक्रॉफ्ट यांच्यासह बंदी घालण्यात आली.