Google लॅबने पिक्सेल नसलेल्या Android फोन – 9to5Google च्या होम स्क्रीनवर डूडल आणले

Google लॅबने पिक्सेल नसलेल्या Android फोन – 9to5Google च्या होम स्क्रीनवर डूडल आणले

<लेख आयटमकोप = "" आयटमप्रकार = "http://schema.org/NewsArticle">

या वर्षाच्या सुरूवातीस, Google अॅपने एक नवीन मेनू आणला जेथे आपण अ‍ॅपमधील नवीन वैशिष्ट्यांची चाचणी घेण्यासाठी स्वयंसेवा करू शकता. या सर्वात नवीन लॅबने Google Doodles अधिक Android फोनच्या मुख्य स्क्रीन शोध विजेटवर आणले आहे, एकदा एक पिक्सेल विशेष वैशिष्ट्य.

आतापर्यंत, Google लॅबने शोध परिणामांवर झूम वाढवण्याची क्षमता यासारखी बरीच वैशिष्ट्ये आणली आहेत. काही आठवड्यांपूर्वी, Google ने “शोध विजेट डूडल” या मिश्रणामध्ये तिसरे लॅब जोडली, जी आम्हाला अपेक्षित होती की पिक्सेल लाँचरच्या शोध बारमधून सामान्य Google अॅपच्या शोध बार विजेटमध्ये अ‍ॅनिमेटेड मिनी डूडल जोडली जातील.

आज, व्हॅलेंटाईन डे गूगल डूडलसह, लॅब चालू केलेल्यांसाठी हे वैशिष्ट्य अधिकृतपणे मुख्यपृष्ठ स्क्रीनवर सुरू झाले आहे. जिथे पिक्सेल फोनला मजेदार अ‍ॅनिमेशन मिळते जे नेहमीच्या गूगल जीला डूडलशी संबंधित कशामध्ये रुपांतरित करते, नवीन लॅब जी स्थिरपणे मिनी डूडलसाठी सहजपणे बदलते.

सर्व काही, इतर Android फोनवर पिक्सेलची अनन्य वैशिष्ट्ये आणणे सुरू ठेवण्यासाठी ही Google ची एक चांगली हावभाव आहे. या व्यतिरिक्त, हे पिक्सेल मालकांसाठी उपयुक्त आहे ज्यांना तृतीय-पक्ष लाँचर वापरायचा आहे परंतु पिक्सेल लाँचरची मुख्य स्क्रीन Google डूडल ठेवू इच्छित आहे.

आपल्या Android फोनच्या Google शोध विजेटसाठी Google डूडल चालू करण्यासाठी, Google अॅप उघडा, “अधिक,” आणि “लॅब” टॅप करा. या पृष्ठावरून, “शोध विजेट डूडल” टॉगल केलेले असल्याची खात्री करा. आपल्या होम स्क्रीनवर दिसण्यापूर्वी आपण Google डूडल चालू केल्यावर काही मिनिटे लागू शकतात.

या स्लाइडशोसाठी जावास्क्रिप्ट आवश्यक आहे.

Google अॅप्सवर अधिक:

एफटीसी: आम्ही मिळकत मिळवणारे ऑटो linksफिलिएट लिंक वापरतो. अधिक.


अधिकसाठी YouTube वर 9to5Google पहा. बातमी: