‘लवकरच लग्न होणार आहे’ चे क्यूट आराध्य क्षण वरुण धवन आणि नताशा दलाल – आयडब्ल्यूएमबझ

‘लवकरच लग्न होणार आहे’ चे क्यूट आराध्य क्षण वरुण धवन आणि नताशा दलाल – आयडब्ल्यूएमबझ

<विभाग आयडी = "सामग्री">

<मुख्य आयडी = "मुख्य" भूमिका = "मुख्य"> <लेख आयडी = "पोस्ट -129023">

आयडब्ल्यूएमबझ आपल्यासाठी वरुण धवन आणि नताशा दलाल यांच्या दरम्यान गोंडस मोहक क्षण आणत आहे. अधिक तपशीलांसाठी कथा वाचा

लवकरच लग्न होणार आहे 'चे आराध्य क्षण' वरुण धवन आणि नताशा दलाल

या शब्दाच्या ख sense्या अर्थाने बॉलिवूड खरोखरच वैविध्यपूर्ण आहे. काही लोक त्यांच्या भागीदारांना स्पॉटलाइटपासून दूर ठेवणे आणि त्यांचे नातेसंबंध स्थितीबद्दल लपवण्याचा विचार करतात, तर काहीजण कृतीशील असतात जेव्हा त्यांच्या मनातल्या मनात कोणतीही भीती न ठेवता सर्वांसमोर आपल्या जोडीदाराची कबुली दिली जाते. अशाच एका आधुनिक काळातील खळबळ म्हणजे वरुण धवन ज्याने मैत्रिणी नताशा दलालवर जाहीरपणे प्रेम आणि प्रेम व्यक्त केले तेव्हा कधीही एक क्षणही जाऊ दिला नाही.

लोकांना आठवते? Producer ० च्या दशकात आमिर खानने एकदा लग्न केले आहे ही गोष्ट लपवून ठेवल्यामुळे कोणत्याही निर्माता / दिग्दर्शकाला ‘विवाहित स्टार’ कास्ट करायला आवडणार नाही याची भीती होती. उद्योग त्या नकारात्मक विचारांपासून नक्कीच पुढे आणि दूर गेला आहे. आज, सारण्या वळल्या आहेत आणि प्रत्येकासमोर आपल्या जोडीदाराची अभिव्यक्ती आणि त्याची कबुली देण्याऐवजी ती शक्ती, आत्मविश्वास आणि मुख्य म्हणजे सुरक्षिततेची कृती मानली जाते. वरुण आणि नताशा ही खरोखर टिनसेल शहराची सर्वात मोहक जोडी आहे आणि आज, आयडब्ल्यूएमबझ आपल्यासाठी त्यांचे काही अत्यंत मोहक क्षण आपल्यासाठी घेऊन येत आहे जे आपल्याला नक्कीच सर्वत्र ओढवून घेईल. पहा –