मॅकेन्झी हार्वेच्या 63 धावांनी ऑस्ट्रेलियाला इंग्लंडवर मात करण्यास मदत केली | ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo

मॅकेन्झी हार्वेच्या 63 धावांनी ऑस्ट्रेलियाला इंग्लंडवर मात करण्यास मदत केली | ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo

<विभाग डेटा-वर्तन = "लेखक_ओव्हरले लेख_हेडर_न्युज_फीड_टेम_मेटा सोशल_टूल्स टिप्पणी" आयडी = "आर्टिकल-फीड"> <लेख डेटा-वर्तन = "स्टोरी_ स्क्रोल स्टोरी_प्रोग्रस" डेटा-आयडी = "28547389" डेटा-एसआरसी = "http: //www.espncricinfo. कॉम / कथा / _ / आयडी / 28547389 / कनेर-सल्ली-टेकस-ऑस्ट्रेलिया-अंतिम-बॉल-थ्रिलर-इंग्लंड "> <डिव्हि << हेडर

<चित्र> <स्रोत मीडिया = "(मिनिट रूंदी: 376px)"> <स्त्रोत मीडिया = "(जास्तीत जास्त रुंदी: 375px)"> > >
कॉर्नर सुली आणि टॉड मर्फीच्या नवव्या विकेटसाठी नाबाद ऑस्ट्रेलियाने ऑस्ट्रेलियाला जिंकले <साइट> गेटी इमेज
22 जाने, 2020

  • ईएसपीएनक्रिकइन्फो कर्मचारी

ऑस्ट्रेलिया आनंद घेत अंडर -१ World वर्ल्ड कपमध्ये आणि थरारक शैलीत इंग्लंड ची धार. लॉयड पोपच्या क्वीन्सटाउनमध्ये 35 धावांत 8 बाद 8 धावांनी ऑस्ट्रेलियाने उपांत्य फेरीच्या सामन्यात गोलंदाजी केल्यावर दोन वर्षांनंतर गट ब चकमकाच्या अंतिम चेंडूवर दोन बळी मिळवून त्यांचा सामना थांबला.

मॅकेन्झी हार्वे ने 253 च्या पाठलागात महत्त्वपूर्ण अर्धशतक झळकावले होते पण १ for3 धावांवर त्याने २ बाद at at धावा केल्या. त्यामुळे डावखुरा फिरकीपटू लुईस गोल्डसॉबेलने २ for धावांत २ धावा फटकाविल्या. No. 46 व्या षटकात त्याने 8 बाद 206 धावा केल्या. 9 क्रमांकासह कोन्सर सुली आणि क्रमांक 10 टॉड मर्फी एकत्र हे समीकरण 18 चेंडूत 40 पर्यंत खाली आले. दोन बिंदूंनी 48 व्या षटकात सुलीने पुढच्या चार चेंडूंत 22 धावा देऊन ब्लेक कुलेनला सामन्यात बदल करण्यापूर्वी सुरुवात केली.

जोय isonव्हिसनने बोल्ड केलेल्या शेवटच्या सामन्यात 10 षटकांपैकी 18 धावा सोडल्या. मर्फीने balls चेंडूत to धावांवर खेचण्यासाठी महत्त्वपूर्ण खेळी साकारली तेव्हा पेनॉल्टीमेट बॉलच्या चुकीच्या मैदानाने सुलीला अखेरच्या चेंडूवर पळवून सोडले.

“मी स्पष्ट विचार ठेवण्याचा प्रयत्न केला , बॉल बघा आणि त्यास मार, “सुली म्हणाली. “आम्हाला या क्षणी चांगली भावना आली आहे, आज चांगली व्यक्तिरेखा असलेल्या क्रिकेटपटूंचा एक झुंजार समूह. मला असे वाटते की आम्ही खाली आणि बाहेर आहोत पण शेवटपर्यंत आम्ही तिथेच लटकलो.”

पूर्वी , बेन चार्ल्सवर्थ यांनी इंग्लंडकडून सर्वाधिक 82 धावा केल्या, परंतु इतर फलंदाजांकडून त्याला फारसा पाठिंबा मिळाला नाही. अखेरच्या 20 षटकांत इंग्लंडला 2 बाद 141 धावा करता आल्या. परंतु आणखी 112 धावा जोडण्यात यश मिळवले. अखेरीस त्यांनी डॅन माउस्लीच्या नाबाद 51१ धावांनी अडीचशे गुणांचा टप्पा ओलांडला. पराभवाचा अर्थ इंग्लंड आता प्लेटच्या स्पर्धेत भाग घेईल.

नायजेरियाच्या फलंदाजांनी जेडेन सेरलेसच्या वेगवान गोलंदाजीवर गदारोळ केला. गडी बाद केले. हा एक धक्का होता ज्यापासून ते सावरू शकले नाहीत. अर्धशतक झळकावल्यानंतर नायजेरिया 57 धावांवर बाद झाल्याने पॅट्रिकने अव्वल सन्मान मिळवून देण्यासाठी दोन बळी टिपले. 246 धावांनी पराभूत .