मॅन युनाइटेडने अजॅक्सच्या व्हॅन डी बीकसाठी चालविण्याबाबत विचार केला – स्त्रोत – ईएसपीएन इंडिया

मॅन युनाइटेडने अजॅक्सच्या व्हॅन डी बीकसाठी चालविण्याबाबत विचार केला – स्त्रोत – ईएसपीएन इंडिया

<विभाग डेटा-वर्तन = "लेखक_ओव्हरले लेख_हेडर_न्युज_फीड_टेम_मेटा सोशल_टूल्स टिप्पणी" आयडी = "आर्टिकल-फीड"> <लेख डेटा-वर्तन = "स्टोरी_स्क्रोल स्टोरी_प्रोग्रस" डेटा-आयडी = "4029286" डेटा-एसआरपी = "http: //www.espn. इन / फुटबॉल / सॉकर-ट्रान्सफर / स्टोरी / 4029286 / मॅन-युनाइटेड-विचार-मूव्ह-फॉर-अजॅक्स-व्हॅन-डी-बीक-सोर्स "> <डिव्हि << हेडर <फिगर डेटा-सेरेब्रो-आयडी = "5e151319ca84b713edf501a9" डेटा-स्त्रोत = "इंटेल" डेटा-व्हिडिओ = "नेटिव्ह, 640,360,4029201">

<स्त्रोत मीडिया = "(किमान रूंदी: 376px)"> <स्त्रोत मीडिया = "(जास्तीत जास्त -विड्थ: 375px) "> << स्त्रोत <स्पॅन डेटा-आयडी =" 4029201 "> प्ले
बुर्ली: मँचेस्टर युनायटेड एक ‘राक्षस बोअर’ बनला आहे (१:११)

क्रेग बर्ले विचार करतात ‘चार्लाटन’पासून मुक्त व्हा ओल्ड ट्रॅफर्ड येथे ‘खेळाडूंना प्रथम प्राधान्य आहे. (1:11)

<स्पॅन डेटा-वर्तन = "तारीख_टाइम" डेटा-तारीख = "2020-01-08T10 : 45: 00Z "> <स्पॅन डेटा-डेटफॉर्मेट =" टाइम 1 "डेटा-शोटाइमझोन =" सत्य "> 4:15 पंतप्रधान IST

  • चिन्ह ओगडेन ज्येष्ठ लेखक, ईएसपीएन एफसी

ओले गुन्नर सोल्स्कजेर अजॅक्स मिडफिल्डर डोनी व्हॅन डी बीक , सूत्रांनी ईएसपीएनला सांगितले आहे की, नॉर्वेजियनचे कार्यकारी उपाध्यक्ष एड वुडवर्ड यांना मजबुतीकरण सुरक्षित करण्यासाठी या महिन्यात त्याच्या मॅनचेस्टर युनायटेड संघासाठी.

ट्रान्सफर विंडो दरम्यान सही करण्यासाठी सोलस्केयरला हिरवा कंदील देण्यात आला आहे, परंतु युनायटेड मॅनेजरने मंगळवारी 3-1 काराबाओ चषक उपांत्य फेरीत मँचेस्टर विरुद्ध प्रथम-पराभव शहर की “अलीकडील हंगामातील भरती चुकांची पुनरावृत्ती टाळण्याचे क्लबच्या दृढ निश्चयामुळे” ही गोष्ट योग्य नसल्यास आम्ही काही करणार नाही “.

– < a href = "http://www.espn.in/football/english-premier-league/story/3944639/when-does-the-transfer-window-reopen-in-janury-2020" लक्ष्य = "_ रिक्त"> हस्तांतरण विंडो पुन्हा कधी उघडली जाते? सर्व प्रमुख पूर्ण झालेल्या हस्तांतरण सौदे

गेल्या महिन्यात एफसी साल्झबर्गकडून किशोरच्या स्ट्रायकर एर्लिंग हॅलांड वर स्वाक्षरी करण्याच्या प्रयत्नांमुळे खेळाडूच्या मागणीमुळे प्रतिनिधी – त्यानंतर हॉलंदने बोरसिया डॉर्टमंडला सह करार केला – युनायटेड आणि सोल्स्कजेरचा असा विश्वास आहे की चॅम्पियन्स लीग गटातील टप्प्यात प्रवेश न मिळाल्यामुळे वान डी बीकसाठी या महिन्यात करार केला जाऊ शकेल.

गेल्या हंगामातील चॅम्पियन्स लीग उपांत्य फेरीच्या अजॅक्सच्या शर्यतीत महत्त्वाची व्यक्ती ठरलेल्या 22 वर्षीय नेदरलँड्स आंतरराष्ट्रीय खेळाडूचे मूल्य डच चॅम्पियन्सकडून 50 दशलक्ष डॉलर्सपेक्षा अधिक आहे.

<डेटा वर्तन बाजूला ठेवून = "लेख_संबंधित">

परंतु मध्ये खेळण्यामुळे संभाव्य बक्षिसाची रक्कम गमावली युरोपच्या प्रमुख लीगमधील श्रीमंत क्लबमधील स्टार खेळाडूंच्या ऑफरसाठी चॅम्पियन्स लीगच्या बाद फेरीच्या टप्प्याने अजॅक्सला असुरक्षित बनवले आहे.

युनायटेडने या उन्हाळ्यात आक्रमण करणार्‍या मिडफिल्डरला प्राधान्य लक्ष्य केले आहे, तसेच उजव्या बाजूचा मिडफिल्डर आणि व्हॅन डी बीक हे क्लबच्या स्काऊटिंग संघाद्वारे संघ सुधारण्यासाठी आवश्यक गुणवत्ता असल्याचे मानले जाते, परंतु ओल्ड ट्रॅफर्ड येथे विकसित होण्याची आणि विकसित होण्याची क्षमता असणारा एक खेळाडू देखील आहे.

व्हॅन डी बीककडून गोलचे योगदान देण्याची क्षमता मिडफील्ड – त्याने या मोसमात Ajजेक्ससाठी 26 सामन्यांत 8 धावा केल्या आहेत – हा त्याच्या खेळाचा आणखी एक घटक आहे ज्याने त्याला युनायटेड लक्ष्य म्हणून उदयास येताना पाहिले आहे.

सोलस्केयर अजॅक्स विंगर हकीम झियाच , परंतु व्हॅन डी बीक युरोपच्या हिट-लिस्टमधील 26 वर्षांच्या मोरोक्को आंतरराष्ट्रीय सामन्यात पुढे आहे मिडफील्डमध्ये मजबुतीकरण करण्यासाठी क्लबच्या आवश्यकतेमुळे.