एक नवीन गळती आम्हाला सॅमसंगच्या गॅलेक्सी फोल्ड 2 – बीजीआर बद्दल उत्साहित होण्याचे आणखी एक कारण देते

एक नवीन गळती आम्हाला सॅमसंगच्या गॅलेक्सी फोल्ड 2 – बीजीआर बद्दल उत्साहित होण्याचे आणखी एक कारण देते

गॅलेक्सी फोल्ड 2 जवळपास एका महिन्यात अनावरण होईल, कारण सॅमसंगने पुष्टी केली आहे की या वर्षाचा पहिला अनपॅक केलेला प्रेस इव्हेंट 11 फेब्रुवारी रोजी होईल. गॅलेक्सी एस 11 वर्षाच्या पहिल्या सहामाहीतील सर्वोत्कृष्ट अँड्रॉइड फोनपैकी एक असेल, परंतु आमच्याकडे जास्तीत जास्त कारणे आहेत यावर विश्वास आहे की गॅलेक्सी फोल्ड 2 कदाचित एक योग्य खरेदी असल्याचे दिसून येईल, विशेषत: जेव्हा त्याच्या आधीच्या व्यक्तीशी तुलना केली जाईल.

गॅलेक्सी फोल्ड सॅमसंगसाठी एक पेच ठरला, परंतु एक नवीन गळतीमुळे फोल्ड 2 ध्वनीला रोमांचक करते जो सॅमसंगच्या आगामी क्लॅमशेल फोल्डेबलच्या तपशीलवार अलीकडील सर्व गळतींचे अनुसरण करीत आहे.

काही महिन्यांपूर्वी एका अहवालात म्हटले होते की सॅमसंगला गॅलेक्सी फोल्ड 2 त्याच्या पूर्ववर्तीपेक्षा अधिक स्वस्त . या अफवेने सांगितले की, या डिव्हाइसची किंमत अंदाजे $ 1000 असेल, किंवा फोल्डच्या किंमतीपैकी निम्मे. खरे असल्यास, मोटोरोला रेज़रपेक्षा ती आणखी चांगली किंमत आहे, जी एक क्लॅशेल फोल्डेबल आहे जी-1,500 साठी मध्यम-श्रेणी चष्मा देते. त्यावेळी आम्ही आपल्याला सांगितले की सॅमसंग या डिव्हाइसला रोमांचक बनविण्याचा एकमेव मार्ग म्हणजे चष्मावर तडजोड न करणे.

एका नवीन अहवालात म्हटले आहे की पट 2 पहिल्या पट बद्दलच्या सर्वात वाईट गोष्टीचे निराकरण करेल. OLED प्रदर्शनास कव्हर करणार्‍या नाजूक प्लास्टिकऐवजी आमच्याकडे फोल्ड करण्यायोग्य काच स्क्रीन संरक्षित करा. खरे असल्यास, ते विलक्षण तपशील आहे, कारण फोल्ड 2 त्याच्या पूर्ववर्तीपेक्षा बरेच टिकाऊ असू शकते आणि स्क्रीन खराब होण्याची शक्यता कमी असू शकते.

यामुळे आपल्याकडे नवीनतम फोल्ड 2 अफवा आहे, जे फोल्ड 2 च्या काही चष्मा असल्याचा खुलासा करते:

अग्रवाल, ज्यांचे लीक गेल्या काही वर्षांमध्ये बर्‍याच वेळा अचूक ठरले आहेत, म्हणतात की सर्व गॅलेक्सी फोल्ड 2 फोन स्नॅपड्रॅगन 855 प्रोसेसर पॅक करतील जे 2019 च्या अनेक सर्वोत्कृष्ट फोनमध्ये सुसज्ज आहेत – विचार करा गॅलेक्सी एस 10 आणि टीप 10 मालिका , पिक्सेल 4, आणि वनप्लस 7 मालिका फोन, फक्त काही नावे.

स्नॅपड्रॅगन 865 ऐकून आपण निराश होऊ शकता, परंतु सॅमसंगची पुढील फोल्ड करण्यायोग्य शक्ती सक्षम होणार नाही, तरीही ही तडजोड प्रभावी आहे. परवडणा price्या किंमतीसह फ्लॅगशिप फोल्डेबल फोन तयार करण्यासाठी जर हेच होत असेल तर ते विशेषत: मोटोरोलाच्या रेज़रच्या तुलनेत जेव्हा तडजोड करते.

स्नॅपड्रॅगन 855 अद्याप एक विलक्षण प्रोसेसर आहे आणि सॅमसंगसाठी मध्यम-श्रेणी सीपीयूपेक्षा निश्चितच चांगली निवड आहे. एक ग्लास डिस्प्ले जोडा आणि गॅलेक्सी फोल्ड 2 यावर्षी विचारात घेणारा Android फोन बनू शकेल.