पहा: दीर्घिका फोल्ड 2 चे आणखी एक भव्य प्रस्तुत समोर आले आहे – बीजीआर

पहा: दीर्घिका फोल्ड 2 चे आणखी एक भव्य प्रस्तुत समोर आले आहे – बीजीआर

पुढच्या महिन्यात, सॅमसंग गॅलेक्सी फोल्डच्या लॉन्चिंगच्या एक वर्षाच्या वर्धापनदिन काय असावे याबद्दल फक्त लाजाळू (जे दुर्दैवाने सॅमसंगच्या गर्दी-नोकरी डिझाइनच्या परिणामी शेवटच्या क्षणी उशीर करावा लागला होता) समीक्षकांच्या हातात उतरण्याच्या काही तासांत काही हँडसेट तोडण्यास कारणीभूत ठरले) कंपनी त्या त्या पिढीच्या पहिल्या पिढीच्या फोल्डेबल फोनवर त्याचे उत्तराधिकारी उघड करेल. आणि जर लवकर प्रस्तुत करणे बाकी असेल तर गेल्या वर्षीच्या डंपस्टर फायरच्या तुलनेत हे प्रक्षेपण रात्रंदिवस भिन्न असेल, जेव्हा पहिल्या दीर्घिका फोल्डच्या रिलीझसह चुकीचे होऊ शकणारे सर्व काही घडले… खरं तर, चुकणे किंमत खूपच जास्त होती, डिझाइन आणि बिल्ड इतके जवळजवळ टिकाऊ नव्हते, काही सुरुवातीच्या मॉडेल्समध्ये केवळ काही उपयोग झाल्यावर फोनची स्क्रीन निरुपयोगी झाली आहे असे दिसते – आणि सूची पुढे जाईल.

सोमवारी, आम्ही आपल्याला दर्शविले यू ट्यूबर वकार खानची संकल्पना डिझाइन जी अफवा गिरणीत दर्शविलेल्या विविध लीक आणि डिझाइन टीडबिट्स घेते आणि जेव्हा सॅमसंगने पत्रकार परिषदेत फोल्ड 2 चे औपचारिक अनावरण केले तेव्हा आम्ही काय अपेक्षा करू शकतो याची चांगली कल्पना प्रयत्न करतो. 11 फेब्रुवारी रोजी (जेव्हा सॅमसंग देखील आपली नवीन दीर्घिका एस 20 मालिका प्रक्षेपित करेल). आज, आमच्याकडे प्रतिमांचा एक नवीन संच आहे आणि मोनिकर संकल्पना क्रिएटर डच टेक न्यूज ब्लॉग लेट्सगोडिजिटल , आणि तयार उत्पादन येथे जे काही सादर केले आहे त्यासारखे दिसते की नाही ते सांगू, असे दिसते आहे की सॅमसंगने गॅलेक्सी फोल्डच्या चुकीच्या चुकीचे धडे घेतले असतील आणि नंतर काही.

लगेचच बॅटच्या वरच्या बाजूस, वरील व्हिडिओंमधून खाली उभी असलेली एक गोष्ट आणि खाली दिलेल्या प्रतिमा म्हणजे या रेषांखालील फोल्ड 2 ही एक अत्यंत सुंदर डिव्हाइस असेल. आम्ही आणि इतर आउटलेट कित्येक आठवड्यांपासून आतापर्यंत अहवाल देत आहोत अशा गळतीस धन्यवाद, असा विश्वास आहे की पुढील महिन्यात फोल्डेबल सॅमसंग सादर करतो एक मोटोरोला RAZR बनविलेल्या क्लॅमशेलच्या डिझाइनची स्पोर्टिंग करेल ज्याचा मागील महिन्यात परिचय झाला होता. आम्ही प्रेसमधील अनधिकृतपणे त्याचा पट 2 म्हणून उल्लेख करीत आहोत, परंतु सॅमसंग अधिकृतपणे ब्रँडिंग म्हणून वापर करेल की नाही हे निश्चित नाही.

<स्पा n> प्रतिमा स्त्रोत: लेट्सगोडिजिटल

आपण येथे पाहू शकता त्यापेक्षा अधिक आकर्षक दिसणारी रचना सॅमसंगने या वेळी करण्याचा निर्णय घेतला ज्यामध्ये आपणास केवळ << एक href = "https: // बीजीआर म्हणून ट्रेडमार्क केले गेले आहे. कॉम / २०१ / / १२ / ० g / आकाशगंगा-फोल्ड-२-अफवा-बिजागर-पेटंट-तपशील लपवण्याच्या बिजागरात .” मूळ गॅलेक्सी फोल्डमध्ये आपल्याला एक लक्षात येणारी अनुलंब रेषा दिसते जेथे फोन कोठे फोल्ड होतो. अर्ध्यात. फोल्ड 2 वर हा नवीन प्रकारचा बिजागरी, दरम्यानच्या काळात, डिव्हाइसच्या गृहनिर्माणमध्ये लपलेले आहे आणि अशा प्रकारे हे क्वचितच दृश्यमान होईल.

सॅमसंग देखील फोल्ड 2 प्रदर्शनासाठी नवीन प्रकारचे ग्लास वापरेल जे स्क्रॅचिंगची शक्यता कमी आहे आणि < मानवी केसांइतके पातळ . सॅमसंगच्या साहित्याचे अधिकृत नाव कदाचित “अल्ट्रा पातळ ग्लास” असे असमाधानकारकपणे नाव देण्यात आले आहे आणि उत्पादकांना हे अधिकच महाग पडेल, परंतु त्यापेक्षा जास्त स्क्रॅच प्रतिरोधक फायद्यांचा फायदा होईल – 100 मायक्रोमीटरपेक्षा कमी जाडी असण्याव्यतिरिक्त, अशी आशा आहे संपूर्ण बल्क थोडीशी संकुचित करणे शक्य आहे.

प्रतिमा स्त्रोत: लेट्सगोडिजिटल

दरम्यान, लेट्सगो डिजीटल ने सोमवारी एका अहवालात नमूद केल्यानुसार, फोल्ड 2 एक छिद्र-पंच कॅमेरा समाविष्ट करूनही खाचशिवाय येईल. एक अफवा देखील आहे की हा हँडसेट 6.7 इंचाचा डायनॅमिक एमोलेड स्क्रीन खेळेल, जो त्याच्या 6.2 इंचाच्या प्रदर्शनासह रेज़रपेक्षा थोडा मोठा करेल.

याव्यतिरिक्त, फोनच्या पुढील भागावर एक लहान सूचना स्क्रीन असेल जी तारीख आणि वेळ यासारखी किरकोळ वस्तू तसेच बॅटरी सूचक देखील प्रदर्शित करेल. जसे आम्ही नमूद केले आहे की फोल्ड करण्याच्या या नवीन आवृत्तीमध्ये सॅमसंग वापरत असलेली काही सामग्री फोनसह तयार करणे किंचित जास्त महाग आहे, म्हणून त्या किंमतीच्या टॅगचे काय होते हे पाहणे नक्कीच मनोरंजक असेल – विशेषत: लहान असल्याने, क्लेमशेल फॉर्म फॅक्टरचा अर्थ पहिल्या पटपेक्षा ($ १, 80 .०) त्यापेक्षा कमी खर्चाची किंमत असू शकते. प्रत्येकजण सॅमसंग काय आहे हे पाहण्यासाठी बारकाईने पहात आहे, म्हणून व्हिडिओ आणि प्रतिमा पहा आणि आपल्याला काय वाटते ते पहा.