Leपल 2020 च्या आयफोनवर टेचर बनवू शकेल, नवीन लीकनुसार

Leपल 2020 च्या आयफोनवर टेचर बनवू शकेल, नवीन लीकनुसार

<लेख डेटा-आयडी = "xzd8uDd9jV6DhsYrwq6NEc"> <शीर्षलेख> <नाव एरिया-लेबल = "ब्रेडक्रम्स">

  1. मुख्यपृष्ठ
  2. बातम्या
  3. मोबाइल फोन
आयफोन 11 प्रो मॅक्स

<मेटा सामग्री = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/6ZUd6bUFeaduXx5CRZkvoC.jpg" itemprop = "url"> <मेटा सामग्री = "600" पुनरावृत्ती = "उंची"> <मेटा सामग्री = "338" पुनरावृत्ती = "रुंदी"> <फिगकॅप्शन आयट्रामप्रॉप = "मथळा वर्णन"> (प्रतिमा क्रेडिट: भविष्य)

२०१ in मध्ये आयफोन X सह आलेली खाच कदाचित 2020 मधील सर्व गोष्टींमध्ये येऊ शकत नाही आयफोन श्रेणी, अलीकडेच प्रकाशित केलेल्या पेटंट्स तसेच पुरवठा साखळीच्या आतल्या माहितीवर आधारित अहवालांनुसार.

लेट्सगोडिजिटल सूचित करते की टच आयडी स्क्रीन व चेह moved्याखाली हलविला गेल्याने पेटंट आणि तो लीक केलेला डेटा टच आयडीसह खाच-मुक्त फ्रंट डिस्प्ले असलेल्या टॉप-एंड 2020 आयफोनकडे निर्देशित करतो. आयडी खिडकी पडली.

<डेटा-रेंडर-प्रकार बाजूला = "fte" डेटा-विजेट-प्रकार = "हंगामी">

सेल्फी कॅमेरा <अ वर कुठे असेल हा प्रश्न पडतो href = "https://www.techradar.com/news/new-iphone-12"> आयफोन 12 – ते एकतर फिंगरप्रिंट सेन्सर सारख्या डिस्प्लेच्या खाली ठेवावे लागेल किंवा त्यास लहान आत पॅक करावे लागेल स्क्रीनच्या बाजूंनी बेझल.

23 डिसेंबर रोजी जपानमध्ये Appleपलने दाखल केलेल्या पेटंटच्या प्रतिमांमध्ये एक दाखविण्यात आला आहे. आयपॅच हा खाच नसतो आणि खरं तर ही एक अफवा आहे काही महिने फेरी मारत . Appleपल नक्कीच खाचपासून मुक्त होण्याकडे पहात आहे, हे केव्हा होईल हे स्पष्ट नाही.

<फिगर डेटा-बोर्डो-इमेज-चेक = "">

pपल पेटंट

<फिगरकॅप्शन रीटम्पप्रॉप" "मथळा वर्णन"> (प्रतिमा क्रेडिट: :पल / लेट्सगोडिजिटल)

बर्‍याच स्रोतांमध्ये आधी नोंदवले की Appleपलला पी भविष्यातील आयफोन्सच्या प्रदर्शनाखाली एक सेल्फी कॅमेरा तसेच फिंगरप्रिंट सेन्सर देखील वापरला जाईल परंतु 2020 आयफोनसाठी हे तंत्रज्ञान वेळेत तयार होईल याची आम्हाला खात्री नाही.

फोन निर्माते मंचावर पोहोचणे जिथे या प्रकारचे तंत्रज्ञान शक्य आहे परंतु अद्याप लवकर दिवस आहेत आणि परिणामी प्रतिमेची गुणवत्ता (चेहर्यावरील ओळखण्याच्या क्षमतांचा उल्लेख न करणे) प्रभावित होण्याची शक्यता आहे.

इतर उत्पादक सॅमसंगसह इन-स्क्रीन कॅमेर्‍याचे नियोजन करीत असल्याचे म्हटले आहे भविष्यातील फ्लॅगशिपसाठी, तर काही विद्यमान फोन पॉप-अप सेल्फी कॅमेरे वापरतात जेणेकरून समोरचा प्रदर्शन शक्य तितका बडबड ठेवता येऊ शकेल.

या अलीकडील गळती असूनही, आम्ही कमीतकमी आयफोन 12 हँडसेट परिचित खाच ठेवण्यासाठी – इन-स्क्रीन टच आयडीसह Appleपल प्रयोग म्हणून एक मॉडेल लहान खाच किंवा कळा नाही.