वॉर्नर नाबाद टर्न पाकिस्तानला – क्रिकबझ – क्रिकबझ

<लेख आयटमकोप = "" आयटमटाईप = "http://schema.org/article"> <मेटा सामग्री = "https://www.cricbuzz.com/comot-news/110930/warner-unbeaten-ton-deflates-pakistan "आयटम्पप्र =" मेनएन्टिटीऑफपेज ">

ऑस्ट्रेलिया टूर ऑफ ऑस्ट्रेलिया २०१२-२०

<विभाग पुनरावृत्ती =" प्रतिमा "आयटमकोप = "" आयटमटाइप = "http://schema.org/ImageObject"> <मेटा सामग्री = "595" पुनरावृत्ती = "रुंदी"> <मेटा सामग्री = "396" पुनरावृत्ती = "उंची"> <मेटा सामग्री = "http://news.google.com/a/img/v1/595x396/i1/c183035/david-warner-regmitted-his-22.jpg" itemprop = "url"> डेव्हिड वॉर्नरने आपली 22 वी कसोटी टन नोंदविली

डेव्हिड वॉर्नरने 22 वी कसोटी टन ton गेटी

<<<<<<<<<<<<< <<< डेव्हिड वॉर्नरने पाकिस्तानवरील दु: खाचे ढकलले, हेतू ब्रिस्बेन येथे झालेल्या पहिल्या कसोटीच्या दुसर्‍या दिवशी पाहुण्यांनी केवळ एक गडी बाद करण्यास ऑस्ट्रेलियाला धारेवर धरले. घरी कसोटी क्रिकेटमध्ये परतल्यानंतर वॉर्नरने १1१ धावा काढून नाबाद म्हणून या कारकीर्दीची जबाबदारी सांभाळली आणि जवळपास दोन वर्षांत पहिले शतक झळकावले. दिवसाची फलंदाजी करताना मार्नस लबुसॅग्गेनबरोबर adding ० धावा जोडण्यापूर्वी जो जो बर्न्सबरोबर त्याने २२२ धावांची सलामी दिली. गब्बा येथे जेव्हा स्टम्प ड्रॉ होता तेव्हा ऑस्ट्रेलियाने for१3 च्या दिवशी १ बाद,. धावांपर्यंत मजल मारली. अंतिम सत्रात पुन्हा खेळ सुरू होता तेव्हा वॉर्नर 99 धावांवर नाबाद होता.

<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< त्याच्या 22 व्या कसोटी सामन्यात जाण्यासाठी एकच धाव घेण्यापूर्वी तो थोडा काळ अडकला होता - डावखुरा फलंदाज भावनाप्रधान. दुसरीकडे, बर्न्स इतका भाग्यवान नव्हता, त्याने स्वत: च्या शतकाच्या तीन शॉर्ट स्वीपसाठी जाताना लेगच्या आसपास गोलंदाजी केली. त्याने 97 for धावांसाठी सुंदर खेळला होता, परंतु प्रयत्नशील स्वीपच्या आतील बाजुने यासिर शाहला दिवसाची एकमेव विकेट मिळवून दिली. ऑस्ट्रेलिया लवकरच आघाडीवर होता. लबुसॅग्नेने आठ कसोटी सामन्यांमध्ये पाचव्या अर्धशतकासह I 55 धावांवर नाबाद असलेल्या इलेव्हनमधील आपले स्थान कायम राखले. दुसरा नवीन बॉल उपलब्ध होता, परंतु पाकिस्तानने त्याऐवजी निवड केली नाही. फलंदाजांना टिक्कार टिकवून ठेवण्यासाठी. शुक्रवारी (२२ नोव्हेंबर) वॉर्नरने आपली शक्यता मोजावी लागल्यामुळे इम्रान खानच्या चेंडूने ऑफस्टंपला जोरदार झुंज दिली. परंतु जामीन बंद झाला नाही.

<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< <<<<<<<<< तो जाऊ शकला असता. किशोर किशोर नसीम शाहची सर्वात मोठी कसोटी विकेट त्याच्या हातून घडली असती, जर त्याने त्याच्याकडून बरेच अंतर ओलांडले नसते. पाकिस्तानने अशी आशा केली असती की खोलवरुन थेट फटका वॉर्नरला पकडला असता, परंतु त्याने तो वेळेतच पूर्ण केला होता. वॉर्नरला पकडण्यासाठी पाकिस्तानच्या हतबलतेने त्यांच्याकडे काहीच नसलेल्या कॅच-बॅक कॉलचे पुनरावलोकन केले. 49 धावांवर असताना तो चेंडूवर काम करण्याचा विचार करीत असतानादेखील त्याला शॉर्ट लेगमध्ये टाकण्यात आले आणि जवळजवळ अगदी काही काळानंतर त्याने फक्त जिवंत रहाण्यासाठी मागे खेचले.