हेल्स, उदाना आणि मलिंगा सीपीएल गग्स – क्रिकबझ – क्रिकबझ

हेल्स, उदाना आणि मलिंगा सीपीएल गग्स – क्रिकबझ – क्रिकबझ
<मेटा सामग्री = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/108102/hales-udana-and-malinga-get- cpl-gigs "itemprop =" mainEntityOfPage ">

सीपीएल 201 9

<सेक्शन> <सेक्शन> <सेक्शन आयटमप्रॉप =" प्रतिमा "आयटमकोप =" "itemtype =" http://schema.org/ImageObject "> <मेटा सामग्री =" 5 9 5 "आयटमप्रॉप =" रुंदी "> <मेटा सामग्री =" 3 9 6 "आयटमप्रॉप =" उंची "> < मेटा सामग्री = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c170040/hales-will-play-for-barbados-t.jpg" itemprop = "url"> बार्बाडोस ट्रिडेंट्ससाठी हेल्स प्ले होतील.

हेल्स बारबाडोस ट्रिडेंटसाठी प्ले होतील. © गेट्टी

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> अॅलेक्स हेल्स, लसिथ मलिंगा आणि इशूरा उद्ाना 201 9 कॅरिबियन प्रीमियर लीगच्या मसुद्यातील मोठी निवड होती आणि तिहेरी कमाई 160,000 पहिल्या फेरीत प्रत्येक. बार्बाडोस ट्रिडेंट्सने हेल्स विकत घेतले, मलिंगा आणि उडाना यांना क्रमशः सेंट लुसिया तारे आणि सेंट किट्स आणि नेव्हीस पॅट्रियट्सने मागे टाकले.

<सेक्शन आयटमप्रॉप = "आर्टिकल बॉडी"> <पी> दरम्यान, आंद्रे रसेल आणि ड्वेन ब्राव्हो, कॅरिबियन स्टार, जमैका तल्लावाह आणि त्रिनबाग नाईट रायडर्सने राखून ठेवला. नाईट रायडर्सने सुनील नारिन, कॉलिन मुनरो, दिनेश रामदिन आणि खारी पियरे यांनाही टिकवून ठेवण्याचा निर्णय घेतला. वेगवान गोलंदाज जिमी नेहेमम, वेगवान गोलंदाज जिमी नेहेममची निवड करुन त्रिनिदाद फ्रेंचाइजीने आपली बेंच-बळकटपणा वाढवली आणि पीएसएल 201 9 मध्ये 20 वर्षांखालील 12 स्केल जिंकले. या मसुद्यामध्येही गूढ स्पिनर मार्क नाईट रायडर्सने डेलला पकडले. ऑल राउंडर त्याच्या नक्कलसह दोन्ही मार्गांना कण्हण्याकरिता ओळखले जाते. त्यांनी ग्लोबल टी -20 कॅनडामध्ये विनीपेग हॉक्ससाठीही खेळला आहे.