मलायिका अरोरा हे बॉयफ्रेंड अर्जुन कपूर यांचे ताजे फोटो आणि येथे पुरावे आहेत. हे तपासा – पिनकीला

मलायिका अरोरा हे बॉयफ्रेंड अर्जुन कपूर यांचे ताजे फोटो आणि येथे पुरावे आहेत. हे तपासा – पिनकीला

सध्या, अर्जुन कपूर राजकुमार गुप्ता यांच्या भारतातील सर्वाधिक वांछित प्रचार करण्याचा व्यस्त आहे आणि 24 मे 2019 रोजी चित्र पडेल.

अर्जुन कपूर आणि मलायिका अरोरा यांच्या प्रेमसंबंधांमुळे द्राक्षरसाचा अनुभव आला होता आणि आजपर्यंत दोघांनी त्यांच्या नातेसंबंधात प्रवेश केला नाही परंतु त्यांच्या डिनर आउटिंग आणि सोशल मीडिया पीडीए त्यांच्या चाहत्यांसाठी पुरेशी वैधता आहे. आम्हाला माहिती आहे की, आजकाल अर्जुन कपूर आपल्या आगामी चित्रपटाच्या जाहिरातीसह व्यस्त आहे आणि एका शहरातून दुसर्या शहरात प्रवास करण्यास व्यग्र आहे, असे दिसते की मला मालिका अरोराबरोबर पुरेसा वेळ घालवता येत नाही.

म्हणूनच, अर्जुनने जेव्हा Instagram वर एक सोलो चित्र पोस्ट केले, तेव्हा मलायिका अरोरा कॉमन्स सोडून गेले. चित्रपटाच्या बाजूने अर्जुनच्या मथळ्याने वाचले, ‘क्रॉचिंग टाइगर, अर्जुन लपवलेले’, आणि लवकरच नंतर मलाईकांनी एक टिप्पणी वाचली, ‘छान चित्र’ वाचले आणि अर्जुनने परत लिहिले, ‘अचा’ आणि आपण असे म्हणू शकतो की आपण त्यांचे प्रेम सोशल मीडिया पीडीए. परंतु, जेव्हा प्रेमबर्ड्स काही इन्स्टा पीडीएमध्ये गुंतलेली आहेत, तेव्हा हे स्पष्टपणे दिसून आले नाही कारण जेव्हा मल्यािका धूम्रपान करताना गरम चित्र टाकतात, तेव्हा प्रेमी अर्जुन कपूर हे गाणे गाजवणारी पहिली व्यक्ती आहे.

गेल्या काही महिन्यांपासून त्यांच्या विवाहाच्या बातम्या दौऱ्यावर येत आहेत, पण पानिपत अभिनेत्याने पुन्हा लग्न केले नाही आणि विनोदाने म्हटले आहे की, विवाहित झाल्यानंतर लोक बाळाच्या विवाहामुळे विवाहित होत नाहीत असे म्हणण्याबद्दल त्यांना काहीच म्हणायचे नाही. एका मुलाखतीत अर्जुन म्हणाले, “मी नेहमीच खुले आहे. खात्री बाळगा की मी तुम्हाला सर्व धक्का देणार नाही; जर काही बोलायचे असेल तर मी तुम्हाला सर्व काही सांगेन आणि तुम्हाला त्याचा एक भाग बनवीन. “कामाच्या मोर्च्यावर, नमस्ते इंग्लंडनंतर अर्जुन कपूर पुढे भारताच्या सर्वाधिक वांछित आणि आशुतोष गोवारीकरच्या क्रीती सॅनॉनच्या विरूद्ध आशुतोष गोवारीकर यांच्याकडे पाहिले जातील.

हे सुद्धा वाचा: लग्नानंतर अर्जुन कपूर: लग्नानंतर लोक गंमत करतात