कान 201 9: सोनाम कपूरचे शेड – स्वॅप फ्लॅटी फॉर एज्य पर्पल – एनडीटीव्ही न्यूज

कान 201 9: सोनाम कपूरचे शेड – स्वॅप फ्लॅटी फॉर एज्य पर्पल – एनडीटीव्ही न्यूज
नवी दिल्ली:

कान फिल्म फेस्टिवलच्या सध्याच्या 72 व्या आवृत्तीमध्ये रेड कार्पेटवर सोनम कपूरच्या भूमिकेसाठी अद्याप वेळ आहे, परंतु अभिनेत्रीने तिच्या काही चाहत्यांकडून चित्रांना शेअर करून इन्स्टाग्रामवर जिज्ञासा टाकली. सोनमचे कपडे बिलूबिंग सिल्हूटेट्स आणि तेजस्वी रंगांनी भरलेल्या फॅलेटचे एक परिपूर्ण मिश्रण होते. दिवसाच्या सुमारास सोनम खेळत असे एक असे दिसते की, एली साब यांनी डिझाइन केलेले जांभळा गाउन होता. असाधारण धनुष्य आणि केप हे निसर्गाच्या ड्रेसच्या मुख्य गोष्टी होत्या. सोनमने त्यांचे केस एका पोळीच्या शेपटीत ठेवले आणि तिने चोपार्ड दागिन्याने डायमंड स्टडची नक्कल केली. सोनमची बहीण रिया कपूर यांनी तिच्या इन्स्टाग्राम प्रोफाइलवर अभिनेत्रीची एक छायाचित्र शेअर केली आणि तिने लिहिले: “आपण काही मोहक प्रेस करू या, हे देवाच्या कानांसाठी कान आहे, ती तिच्या एलिली साब बाहेर काढत म्हणाली.”

सोनम कपूर यांचे पोस्ट येथे पहा:

सोनाम के आहुजा (@sonamkapoor) यांनी सामायिक केलेला एक पोस्ट

फ्रेंच रिव्हियेराच्या दिवशी तिच्या सोनाम कपूरने एक लाल रंगाची व्हॅलेंटाइनो गाउन निवडली . तिने तिच्या आतील फॅशन देवीला फ्लेमिंग रेड ड्रेसम आणि नाजूक दागदागिने घातली. अभिनेत्रीने केसांना केसांचा रंग दिला आणि पांढर्या फुलांनी तिच्या केसमध्ये प्रवेश केला. सोनमने लाल रंगाच्या कपड्यांचे एक जोडलेले कपडे घातले. तिने तिच्या Instagram प्रोफाइलवर तिच्या दिवसाची एक छायाचित्र शेअर केली.

फ्रेंच रिव्हियेरापर्यंत पोहोचल्यावर, उत्साहित सोनमने तिच्या Instagram प्रोफाइलवर एक व्हिडिओ सामायिक केला, ज्यामध्ये तिने तिच्या चाहत्यांना एका विशिष्ट फ्रेंच फॅशनमध्ये शुभेच्छा दिल्या. सोनम एका धारीदार ब्लेझरमध्ये कपडे घातले आणि तिने ब्लू ट्राउझर्सने बनवले. तिने स्क्वेअर-रिमम्ड सनग्लासेस आणि राखाडी पंपच्या जोडीचा वापर केला. ” बोनजोर डी कान्स ,” असे सोनम कपूर यांनी सांगितले.

हे फ्रेंच रिव्हियेरामधील सोनम कपूरचे 10 वे वर्ष सौंदर्यप्रसाधने ब्रँड लॉ ओरियलचे राजदूत म्हणून आहे. सोनमसोबत चित्रपट निर्माते बहीण रिया कपूर यांनी यावर्षीच्या कान फिल्म महोत्सवसाठी सोनामच्या कपड्यांवर बीन्सचा वापर केला होता आणि वृत्तसंस्थेशी बोलताना सांगितले की, अभिनेत्रीचे कपडे साधेपणा आणि सौंदर्याबद्दल असतील. रिया कपूर म्हणाले, “मला वाटते की या वर्षी आम्ही साधेपणा आणि सुरेखतेवर लक्ष केंद्रित करणार आहोत.”

लोकसभा निवडणुका 201 9 साठी ndtv.com/elections वर नवीनतम निवडणूक बातम्या , थेट अद्यतने आणि निवडणूक वेळापत्रक मिळवा. 201 9 च्या भारतीय सार्वत्रिक निवडणुकांसाठी आम्हाला 543 संसदीय जागांपैकी प्रत्येकाकडून अद्यतनांसाठी फेसबुकवर आवडतं किंवा Twitter आणि Instagram वर आमचे अनुसरण करा. निवडणूक निकाल 23 मे रोजी संपेल.