बार्सिलोना विरुद्ध एबर्स, ला लीगा: अंतिम स्कोअर 2-2, बरसा निराशाजनक ड्रॉसह लीग सीझन समाप्त – बरका ब्लोग्रनेन्स

बार्सिलोना विरुद्ध एबर्स, ला लीगा: अंतिम स्कोअर 2-2, बरसा निराशाजनक ड्रॉसह लीग सीझन समाप्त – बरका ब्लोग्रनेन्स

सीझनच्या अंतिम ला लीगा सामन्यात बार्सिलोना चाहत्यांनाही असेच वाटले होते: खराब खेळ, खराब बचाव, काही नशीब आणि बरेच लिओनेल मेसी. ब्लॉगराने एबरला लीग फाइनल गमावण्याची पूर्ण पात्रता दर्शविली होती, परंतु सर्वच वेळेचा महान खेळाडू 60 सेकंदात दोनदा धावा काढला आणि त्याच्या संघाला हरवून 87 गुणांसह आपले चॅम्पियनशिप मोहिम संपवले.

पहिला अर्ध

एबाने हा गेम चांगला प्रभाव म्हणून सुरु केला आणि ताब्यात घेतल्या आणि पहिल्या 20 मिनिटांच्या वेळात विजेता कॅससेन यांना काही महत्त्वाच्या बचावांमध्ये भाग पाडले. बारकाकडे काउंटरवर काही चांगले क्षण होते, परंतु जॉर्डी अल्बा यांनी नेहमीच मोठ्या आक्रमण स्थितीत स्वत: ला शोधत असूनही अंतिम पास चुकीचा निर्णय घेतला.

होम टीमने स्कोअर करणे आवश्यक होते आणि त्यांनी एक आनंदी खेळ केला: डाव्या बाजूला कोटेच्या क्रॉसनंतर, गेरार्ड पिक्के बॉक्सच्या आत फेकले आणि बॉलला मार्केट कुक्रुरेला मारण्यात आले. त्याने सिलेसेनच्या पायाला धक्का दिला. निव्वळ मागे. ईबाने स्कोअरिंगनंतर आणखी दबाव वाढविला, तर बरसा यांनी अंतिम तिसर्या स्थानावर शून्य रचनात्मकता दर्शविली आणि बॉलला सतत सोडून दिले.

आणि मग, एका आश्चर्यकारक मिनिटात, बारका ने पूर्णपणे गेम चालू केलेः प्रथम आर्टुरो विडलने लिओनेल मेसीला एक भव्य पार केला. मग किकॉफपासून थेट बराकाने बॉल पुनर्प्राप्त केला, इवान राकिटिकने मेस्सीला केवळ गोलच्या समोर ठेवण्यासाठी स्थानामध्ये एक उत्कृष्ट पास खेळला आणि कर्णधाराने 2-2 अशी आघाडी घेतली.

एबिअरच्या घटना अचानक बदलल्या जात नव्हत्या आणि सतत दबाव वाढवायचा आणि संधी निर्माण करण्याचा प्रयत्न चालू लागला आणि त्यांना दुसर्या आनंदी खेळांमधे हेलफटाइमचा अधिकार मिळाला: सिल्सेनने ईबराकडून लांब बॉल बॉक्सच्या काठावर त्याच्या डोक्यासह पण त्याच्या गोलापर्यंत पोचण्यासाठी धीमे होते, आणि पाब्लो डी ब्लॅसिसने 35 गॅर्डमधून शॉट घेण्याचा निर्णय घेतला आणि तो कॅलिसने पकडले की नाही हे पहाण्याचा प्रयत्न केला. हे काम केले. अविश्वसनीय ध्येय, आणि इबार खेळत परत आले.

हाफटाइममध्ये, न्यूट्रलसाठी एक अतिशय मनोरंजक जुळणी सर्व स्क्वेअर होती आणि बरसाच्या हंगामाच्या समाप्तीमध्ये काही चांगले छाप सोडण्यासाठी 45 मिनिटे होते.

दुसरा अर्धा

दुसऱ्या सहामाहीत जास्त काम नव्हते. पिशाच अधिक तीव्रतेने व भूक घेऊन ईबरा संघाचा कायमचा भाग राहिला आणि त्यांच्या प्रेसने बरसा बचावासाठी समस्या निर्माण केली. पण शक्यता निर्माण करण्यासाठी ते तितके चांगले नव्हते आणि सिलीसेनला बर्याच कालावधीत खरोखर खूप काही करण्याची गरज नव्हती.

बाराका दुसऱ्या हाफमध्ये चांगली नव्हती, प्रेसला पराभूत करण्यासाठी आणि अंतिम तिसर्या फेरीत चांगली पास मिळविण्यासाठी झगडत होती. त्यांनी इबारला काही धोकादायक काउंटर हल्ल्यांना परवानगी दिली आणि त्यांच्यापैकी एकामध्ये कुक्रूराला त्याच्या संघाला आघाडी देण्याची एक मोठी संधी होती परंतु तरीही त्यांनी आठ गज्यामधून स्टॅन्डमध्ये शॉट पाठविला.

अखेरच्या काळाची हीच एकमेव शक्यता होती आणि अंतिम फेरीत विजेतेपद मिळविण्यासाठी 9 0 मिनिटे अत्यंत निराशाजनक ठरली. आम्ही कोपा डेल रे फायनलमध्ये हे बघत आहोत तर, व्हॅलेंसियाला अभिनंदन!


बार्सिलोना : सिलेसेन; सेमेडो (वेगुए), पिक, लेन्गलेट, अल्बा; विडल, बस्केट्स (अलेना), राकिटिक; रॉबर्टो, मेस्सी, मालकोम (पेरेझ)

गोल: मेस्सी (31 ‘, 32’)

इबार : दिमितोव्हिक; डी ब्लॅसिस, ऑलिव्हिरा, रामिस (अॅल्व्हेरेज), कोटे; ओरेलाना, एस्कॅलेंट, जॉर्डन, कुकुरेला; एनरिक (काकी), चार्ल्स (कार्डोना)

गोल: कुकुरला (20 ‘), डी ब्लॅसिस (45’)