प्रियंका चोप्रा कानला सोडून जातात पण निक जोनास चित्रपटाच्या अंतिम बॅचशिवाय नाही. इथे पहा – हिंदुस्तान टाइम्स

प्रियंका चोप्रा कानला सोडून जातात पण निक जोनास चित्रपटाच्या अंतिम बॅचशिवाय नाही. इथे पहा – हिंदुस्तान टाइम्स

घरी जाण्यासाठी तयार होण्याआधी अभिनेता प्रियंका चोप्रा यांनी कान चित्रपट महोत्सवात चित्रांचे अंतिम बॅच शेअर केले आहे. तिने शनिवारी रात्रीच्या व्हॅनिटी फेअर पक्षातील फोटो सामायिक केल्या ज्या तिने तिच्या पती आणि गायक निक जोनास उपस्थित केली.

प्रियंका चित्रांमध्ये चमकदार नारंगी पोशाख पाहत आहेत, तर निक अजूनही त्याच्या चमकदार कांस्य-रंगीत जॅकड आणि ब्लॅक पॅंटमध्ये आहे जे त्याने पार्टीला घातले होते. प्रियंका यापूर्वी एक वेगळ्या ड्रेसमध्ये दिसली होती- एक पार्टीमध्ये जांभळ्या रंगाच्या कापडासह चेन मॅश काळ्या ड्रेस.

चित्रात दोन जोड्या दर्शवितात आणि हॉटेल लॉबीचे हात धरतात. प्रियंकाचा एक सोलो फोटो त्यांना तिच्या कॅमेराकडे परत ओपन करतो. त्यांना तपासा:

🧡 # कॅननेस 2019 @ निकोनास @ टोमीहिल्फीगर @ कोपार्ड #मिमी कट्टरेल @ पतीडब्राफ @ डॅनियलएप्रियानो # निकोलसगेरार्डिन pic.twitter.com/i3YajLyATu

– प्रियाणका (@ पियायनंकोप्रा) 1 9, 201 9

तसेच वाचा: ऐश्वर्या राय, कन्या आराध्यासह केन्ससाठी तर दीपिका पादुकोण घरी परततात. चित्र पहा

रविबरोबर संध्याकाळी संध्याकाळी प्रियांका कॅन्स सोडली. दोघांनी त्यांच्या हॉटेलमधून बाहेर पडून त्यांच्या चाहत्यांना व पापाराजीवर वेढले. प्रियंका पांढर्या टी-शर्ट आणि बेज पॅंटसूटमध्ये दिसली होती. तिने एक मोठा लाल पिशवी आणला आणि पट्टे असलेली काळ्या आणि पांढर्या रंगाच्या हातात पहारा दिला. निक एका साध्या तपकिरी sweatshirt आणि लाल पॅंट मध्ये पाहिले होते.

शनिवारी संध्याकाळी द बेस्ट इयर्स ऑफ अ लाइफच्या स्क्रीनिंगमध्ये या जोडपेने भाग घेतला. प्रियांका लाल पांढर्या रंगात एक पांढर्या पांढर्या रंगाचा गाउन घालत असे आणि निकने सर्व पांढर्या रंगाच्या केसांचा पोशाख घातला. रेड कार्पेटवर पाऊस वाचवण्यासाठी त्याने तिच्यासाठी छत्री घेतली.

कान चित्रपट महोत्सवात प्रियंका चोप्रा आणि निक जोनास. (REUTERS)

कान्स 2019 ने डायना पेंटी आणि हिना खानसारख्या भारतीय हस्तियांसाठी पदार्पण केले. अभिनेत्री कंगना रानौत आणि दीपिका पदुकोण यांनी विविध ब्रँडचे प्रतिनिधित्व करणार्या रेड कार्पेटवरही पाऊल टाकले. अभिनेता सोनम कपूर आणि ऐश्वर्या रायही या महोत्सवासाठी आले आहेत.

कामाच्या मोर्च्यावर, प्रियंका यांनी अलीकडे शोनाली बोसच्या ‘द स्काय इज पिंक’ चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केले, आणि शेवटी नेटफिक्सच्या इज़ नॉट रोमेटिकमध्ये स्क्रीनवर पाहिले.

अधिकसाठी @htshowbiz चे अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: 1 9, 201 9 21:36 IST