5 जी सॅमसंग गॅलेक्सी नोट 10 बॅटरी प्रश्न उठविते – सॅममोबाइल

5 जी सॅमसंग गॅलेक्सी नोट 10 बॅटरी प्रश्न उठविते – सॅममोबाइल

दक्षिण कोरियन टेस्टिंग संस्थेकडून थेट ‘नियमित आकाराच्या’ गॅलक्सी नोट 10 चा 5 जी प्रकार असल्याचे बॅटरीची एक प्रतिमा येते. तथापि, बॅटरीचा मॉडेल कोड काही प्रश्न वाढवतो.

गॅलेक्सी नोट 10 5 जी बॅटरी क्षमता

केटीआर (कोरिया टेस्टिंग अँड रिसर्च इन्स्टिट्यूट) च्या चाचणी प्रयोगशाळेतून थेट उत्पादन क्रमांक ईबी-बीएन 9 72 एबीयू असलेल्या बॅटरीचा एक फोटो येतो . बॅटरीची विशिष्ट क्षमता 4300 एमएएच आहे आणि त्याची किंमत 4170 एमएएच आहे. सॅमसंगच्या गॅलक्सी नोट 10 उत्पादनाच्या श्रेणीमध्ये ही बॅटरी डिव्हाइसवर संबंधित उत्पादनाची पुष्टी करते. सामान्यतः, या कोडसह असलेली बॅटरी मॉडेल नंबर एसएम-एन 9 72 असलेल्या फोनशी संबंधित असेल. आणि याच प्रश्नांनी पॉप अप केले आहे.

आम्ही पूर्वी जाहीर केले की, सॅमसंग चार गॅलेक्सी नोट 10 आवृत्त्या विकसित करीत आहे . नियमित आकाराच्या 6.3-इंच नोट 10 मध्ये मॉडेल नंबर एसएम-एन 9 70 वाहून नेण्याची अपेक्षा आहे, तर त्याचे 5 जी प्रकार एसएम-एन 9 71 म्हणून येते. त्यानंतर 6.7-इंचचा मोठा, दीर्घिका टीप 10 प्रोचा संभाव्यपणे डब केलेला आहे. एसएम-एन 9 76 त्याच्या 5 जी-सज्ज भावाला असल्याने मॉडेल नंबर एसएम-एन 9 75 हे मॉडेल नंबर घेऊन जाईल. आतापर्यंत, रडारवर एसएम-एन 9 72 आढळले नव्हते.

सैमसंग गॅलेक्सी नोट 10 5 जी एसएम-एन 9 72 ईबी-बीएन 9 72 बाबू बॅटरी

आम्ही पुष्टी करू शकतो, तथापि, ईबी-बीएन 9 72 एबीयू एसएम-एन 9 70 ची बॅटरी नाही. तर एकतर ती एसएम-एन 9 71 साठी बॅटरी आहे किंवा ती अद्याप-असल्याचे-उघडलेली अतिरिक्त दीर्घिका टीप 10 प्रकाराची बॅटरी आहे. सॅमसंगच्या गॅलेक्सीमध्ये पहिले परिदृश्य अजिबात न ऐकलेले आहे, आम्ही सध्याच्या आकाराच्या नोट 10 च्या 5 जी व्हेरिएटकडे पाहत आहोत त्या मान्यतेला चिकटून राहू.

अद्याप, दीर्घिका टीप 10 लाइन-अपची अधिकृत लॉन्च कित्येक महिने दूर आहे. या कालखंडात, आजच्या स्वरूपाने वाढवलेल्या कोणत्याही प्रश्नांची स्पष्टीकरण देणारी अधिक माहिती निश्चितपणे समोर येईल.

ईबी-बीएन 9 72 बाबू प्रमाणपत्र माहिती