आगामी सोनी एक्सपीरिया 2 च्या वितरक लीक – Ubergizmo

आगामी सोनी एक्सपीरिया 2 च्या वितरक लीक – Ubergizmo

यावर्षीच्या सुरुवातीला एमडब्ल्यूसी 201 9 मध्ये सोनीने सोनी एक्सपीरिया 1 च्या स्वरूपात वर्षाचा त्यांचा फ्लॅगशिप स्मार्टफोन जाहीर केला. आता, असे वाटते की सोनी आधीच उत्तराधिकारीवर काम करू शकते जे आयएफए येथे अनावरण केले जाऊ शकते जे या सप्टेंबरमध्ये एक्सपेरिया 2 म्हणून ओळखल्या जाणार्या हँडसेटसह होणार आहे.

@OnLeaks सह एकत्रितपणे, कॅशकारो येथील लोक एकत्र येत असलेल्या हॅन्डसेटचा कथित अनुवाद करतात. आतापर्यंत, ऑनलिक्सचे भाषांतर भूतकाळात बरोबर असल्याचे सिद्ध झाले आहे, म्हणूनच हे भाषांतर पुन्हा योग्य असू शकतात, परंतु नेहमीप्रमाणेच कदाचित त्यांना कदाचित मीठाने चांगले धान्य घेतले जाईल.

आम्ही जे पहात आहोत आणि फोनचा गोंधळलेल्या रेखांशावर आधारित, एक्सपीरिया 2 हा 6.2-इंच स्क्रीन आकाराचा सिनेमावाइड प्रदर्शन समान खेळला जातो. त्या अपरिचित लोकांसाठी, सिनेमावाइड डिस्प्ले मूलत: एक पक्ष अनुपात आहे जे सोनी दावे चित्रपट पाहण्याकरिता अधिक आनंददायक आहेत.

हे शक्य आहे की ते कदाचित बरोबर असतील, परंतु अंतिम परिणाम हा एक स्मार्टफोन आहे जो रिमोट कंट्रोलच्या आकारासारखा “उंच” दिसतो. इतर आरोपपत्रांमध्ये स्नॅपड्रॅगन 855 चिपसेट, 6 जीबी रॅम आणि वायरलेस चार्जिंगसाठी 3,000 एमएएच बॅटरीचा समावेश आहे.

दाखल बद्दल अधिक वाचा. स्त्रोत: कॅशकरो