22 जानेवारीला इन-डिस्प्ले सेल्फी कॅमेरा सादर करा, तो सन्माननीय दृश्य 20 आहे – GSMArena.com बातमी – GSMArena.com

22 जानेवारीला इन-डिस्प्ले सेल्फी कॅमेरा सादर करा, तो सन्माननीय दृश्य 20 आहे – GSMArena.com बातमी – GSMArena.com

22 जानेवारी रोजी ह्युवेईचा सब-ब्रँड सन्मान, पॅरिसमध्ये इन-डिस्प्ले सेल्फी कॅमेरासह पहिला फ्लॅगशिप दर्शवेल. आगामी फोनची रूपरेषा अनावरण करण्यासाठी आमंत्रणात दर्शविली गेली आहे जी आम्हाला अदृश्य पहाण्यास उद्युक्त करते.

आमचा सर्वोत्तम अंदाज असा आहे की आराखडा ऑनर व्ह्यू 20 ची आहे, फ्लॅगशिप ऑनर व्ह्यू 10 ची उत्तराधिकारी, जी या वर्षी जानेवारीमध्ये रिलीझ झाली होती. पिंहोल सेल्फी कॅमेरा असलेला हा पहिला फ्लॅगशिप फोन असेल आणि ह्युवेई मेट 20 आणि माते 20 प्रो मधील किरिन 9 80 चिपसेट वैशिष्ट्यीकृत करेल.

इन-डिस्प्ले सेल्फी कॅमेरासह फोन दर्शविणारा पहिला निर्माता सॅमसंग असेल – गॅलेक्सी ए 8 डिसेंबर 10 रोजी इन्फिनिटी-ओ प्रदर्शनासह अधिकृत होईल. ह्युवेई स्वतः 17 डिसेंबर रोजी आठवड्यातून 4 वाजता दर्शवेल. म्हणून 22 जानेवारी रोजी आम्ही “अदृश्य पाहिले” आहे परंतु आम्ही आशा करतो की सन्मानासाठी या कार्यक्रमासाठी काही आश्चर्य बाकी असतील.