वनप्लस 6 टी मॅक्लारेन एडिटन प्री-रजिस्ट्रेशन आता भारतात थेट – जिझोमोचना

वनप्लस 6 टी मॅक्लारेन एडिटन प्री-रजिस्ट्रेशन आता भारतात थेट – जिझोमोचना

OnePlus ने OnePlus 6T ची थंडर पर्पल वेरिएंट सादर केल्यानंतर लगेचच चीनी स्मार्टफोन निर्मातााने घोषणा केली की ते एक विशेष वनप्लस 6 टी मॅक्लारेन संस्करण जारी करणार आहे. हेन्डसेट हे वनप्लस आणि लोकप्रिय ऑटोमोटिव्ह मेकॉलर मॅक्लारेन यांच्यातील सहकार्याचे परिणाम आहे. वनप्लस घोषणे ओपीपीओने नुकतीच एक विशेष लेम्बोर्गिनी एडिटन फाइंड एक्स तसेच ह्युवेईचे पोर्श एडिटन मेट डिव्हाइसेस सोडण्यासाठी काही वर्षांसाठी रिलीझ केले आहे. आता भारतात हँडसेटसाठी पूर्व-नोंदणी केली गेली आहे आणि संभाव्य खरेदीदार आगामी डिव्हाइसशी संबंधित भविष्यातील अद्यतनांबद्दल सूचित करण्यासाठी अमेझॅन इंडियाला भेट देऊ शकतात.

वनप्लस-मॅक्लेरन-अमेझॉन

वनप्लस 6 टी मॅक्लारेन संस्करण 12 डिसेंबर रोजी भारतात आगमन होत आहे जेव्हा कंपनी पाचव्या वर्धापनदिन सालीट टू स्पीड इव्हेंटचा उत्सव साजरा करेल. रिचर्डसन आणि क्रुडास लिमिटेड येथे आयोजित केली जाईल आणि स्थानासाठी पासचे मूल्य एका प्लसवरून खरेदी केले जाऊ शकते किंवा रू. 7 9 डिसेंबरपासून सकाळी 10 वाजता वनप्लस.in मार्गे. विशेष प्लस वनप्लस 6 टी देशभरातील त्याच दिवशी विक्रीवर जाईल आणि प्रक्षेपणात उपस्थित असलेल्या लोक त्या ठिकाणी स्थापन केलेल्या अनुभव क्षेत्रांवर हातभार लावतील.

चीनमध्ये 14 डिसेंबर रोजी चीनमध्ये विशेष संस्करण सुरू होणार आहे. मागील विशेष प्लससारख्या नवीन पेंट जॉबसह ते किती विशेष अॅडशन ऑफर करेल. 10 जीबी रॅम आणि 256 जीबी ऑनबोर्ड स्टोरेजचीही अपेक्षा आहे. हे देखील एक महाग किंमत टॅगची हमी देते आणि कदाचित मेकलेरन ब्रँडेड उपकरणे तसेच डिव्हाइससह देखील असू शकते. डिव्हाइससाठी नोंदणी करण्यासाठी खालील स्त्रोत दुव्यावर जा.

( स्त्रोत , मार्गे )