6 केटो स्टेक रेसेपीज प्रोटीन आणि फॅटसह पॅक – केटो डायट स्टेक – मेन हेल्थ

6 केटो स्टेक रेसेपीज प्रोटीन आणि फॅटसह पॅक – केटो डायट स्टेक – मेन हेल्थ

जर आपण मांसाहारी असाल तर स्टेक आपल्या आवडत्या खाद्यपदार्थांच्या सूचीच्या शीर्षस्थानी खणखणीत असणे आवश्यक आहे. दुर्दैवाने, जेव्हा आपण केटोसारख्या निर्बंधित आहारावर जाल तेव्हा आपण ज्या दिशेने वाट पाहत आहात त्यापैकी काही आरामदायी पदार्थ बंद मर्यादा आहेत. आपल्यासाठी भाग्यवान, स्टेक अजूनही आपला मित्र आहे.

जर आपल्याला रीफ्रेशरची आवश्यकता असेल तर केटोजेनिक आहारात आपल्या 80% कॅलरीज चरबीपासून आणि दिवसातून 50 ग्रॅमपेक्षा कमी प्रमाणात कार्बोल्स मिळवतात. स्टेक स्वतःच केटो-फ्रेंडली आहे; जेथे आपण त्रास मिळवू शकता आणि आपल्या कार्ब इनटेकबोर्डवर टिपणी करू शकता तो ठराविक बाजूंसह, मॅश केलेले बटाटे किंवा फ्राईज्सारखे आहे. हे लक्षात घेऊन, येथे काही चवदार स्टेक रेसिपी आहेत जे आपल्या केटो आहार अपवित्र करणार नाहीत. तयार व्हा-आपण आज रात्री बनवू इच्छित आहात.

1 केटो आशियाई स्टीक चावणे

ऑल डे इ ड्रीम द्वारे स्टेकचे हे निविदा थोडे चाव्याव्दारे अन्न पूर्णपणे मजेदार आहेत आणि भाग नियंत्रण ठेवण्यास मदत करतात. हा ब्लॉगर लसूण अदरक आणि लाल मिरचीचा फ्लेक्स सारख्या मसाल्यांच्या भोवती खेळतो आणि कडक लसूण बटर सॉसमध्ये चव आणि स्वाद घालावे. प्रत्येक सर्व्हिंगमध्ये 16.9 ग्रॅम चरबी, 23.1 ग्रॅम प्रथिने आणि केवळ 2.4 ग्रॅम शुद्ध कार्बस असतात.

जाहिरात – खाली वाचन सुरू ठेवा

जाहिरात – खाली वाचन सुरू ठेवा

2 Keto Carne Asada सह Chimichurri सॉस

व्हेरी स्टेक रेसिपी बाय बाय ब्रेथ आई आंग हंगरी व्हेग्डीजच्या बाजूला खाण्यासाठी किंवा सॅलडच्या शीर्षस्थानी काटलेली एक छान रेसिपी रेसिपी आहे. हे चिमचूररी सॉससह येते जे मांसाचे पूरक होण्यास स्पर्श करते. लिंबू उत्तेजक, लसूण, अजमोदा, ओरेगोनो आणि काही लाल वाइन व्हिनेगर बनलेले असते. ते 30 ग्रॅममध्ये तयार आहे आणि 23 ग्रॅम चरबीसह दररोज सेवा घेत नाहीत.

जाहिरात – खाली वाचन सुरू ठेवा

जाहिरात – खाली वाचन सुरू ठेवा

3 केटो कास्ट आयरन स्टेक

कास्ट आयर्न केटो यांनी केटो स्टीक रेसिपी इतकी सोपी परंतु इतकी चांगली आहे. सर्वोत्तम भाग? हे 20 मिनिटांत तयार आहे आणि 34 ग्रॅम चरबी आणि नेट कार्ब्सचे 0.9 ग्रॅम आहे. जोडप्याच्या बाजूंनी सूक्ष्म पोषक घटकांना आपण इच्छित असलेल्या चरबीच्या पातळीवर वाढविण्यास शहाणपण द्या. उदाहरणार्थ, मक्खन सॉस घालणे किंवा क्रीमयुक्त मशरूम, जाड केटो सूप , किंवा क्रीमयुक्त मॅशेड फ्लॉवरचा एक बाजू जोडणे.

कॅल्फॉन प्री-सीझन कास्ट आयरन स्किलेट, 12-इंच:

येथे विकत घ्या

जाहिरात – खाली वाचन सुरू ठेवा

जाहिरात – खाली वाचन सुरू ठेवा

4 केटो फिली चेसेस्टीक ओमेलेट

Ruled.me द्वारे हे ऑलेट प्रथिने-पॅक केलेले आहे. मुंडा रेबी स्टेक, प्रोलोलेन पनीर आणि अर्थातच अंडी, धन्यवाद, जे आपल्या सकाळी उच्च नोटवर सुरु करण्याचा आणि आपल्या पुढच्या जेवणपर्यंत पूर्ण राहण्यासाठी एक चांगला मार्ग बनवित आहे. प्रत्येक सर्व्हिंगमध्ये केवळ 4.05 ग्रॅम नेट कार्ब्स आणि 32.5 9 ग्रॅम चरबी असते, म्हणून व्यस्त बसण्यासाठी हे सोपे आणि मधुर केटो-फ्रेंडली नाश्त्या आहे. आपल्या वाहतूकवर येण्यासाठी ओमेलेटला सँडविच म्हणून मोल्ड करा!

जाहिरात – खाली वाचन सुरू ठेवा

जाहिरात – खाली वाचन सुरू ठेवा

5 काटो स्टीक टॅकोस पोर्क रिंड टोरटिलास वर

घाबरू नका- आपण हे केटो मामाकडून या चवदार स्टीक टोटिलसच्या केटोवर असताना मेक्सिकन खाद्य (माफ करा, नाही मार्जरीटास) आनंद घेऊ शकता. प्रत्येक मिनी टॉर्टलिलामध्ये केवळ 1 ग्रॅम शुद्ध कार्बस असतात, त्यामुळे ते केटोसिस आणि आपल्या दैनंदिन कार्बाच्या मोजणीतून बाहेर पडणार नाहीत. अधिक स्टेक, चीज किंवा अॅव्होकॅडोमध्ये फॅट्स जोडण्यासाठी किंवा आपल्या कॅरब मर्यादेत असताना उर्वरित काही मिनी टॉर्टलस खावेत.

जाहिरात – खाली वाचन सुरू ठेवा

जाहिरात – खाली वाचन सुरू ठेवा

6 केटो डेलिकाटा स्क्वाश स्टेक नाचॉस

द कॅस्टावे किचन द्वारे या सेक्सी नाचॉस हॉल 30 आणि केटो अनुरूप आहेत-आणि ते एका चव वर तडजोड करीत नाहीत. ते आपणास भरण्यासाठी भांडे, चवदार चव आणि पुष्कळसे मांस आणि सॉस देतात. चरबी मोजण्यासाठी आणि प्लेट बाहेर फेकण्यासाठी क्रीमनेस प्रदान करण्यासाठी अॅव्होकॅडो क्रेमा जोडा. प्रत्येक सेवारत 24 ग्रॅम चरबी आणि शुद्ध गाड्या 7 ग्रॅम आहे.

जाहिरात – खाली वाचन सुरू ठेवा