रयान रेनॉल्ड्स 'सेक्स जॉक विद विद ब्लॅक लाइवली स्पार्क बेबी अफूर्स – ओके मॅगझिन

रयान रेनॉल्ड्स 'सेक्स जॉक विद विद ब्लॅक लाइवली स्पार्क बेबी अफूर्स – ओके मॅगझिन

रायन रेनॉल्ड्स लोकांना चांगले हसणे आवडते. पण एलेन डीजेनेरेस शो वर त्याने केलेले एक विनोद त्याने स्वत: ला स्पष्टीकरण देऊन लगेचच स्पष्ट केले की तो आणि ब्लेक लाइव्हली बेबी नंबर तीनसाठी प्रयत्न करीत आहेत की नाही याचा विचार करुन त्यांनी प्रशंसकोंला सोडले.

फोटो क्रेडिटः गेट्टी

फोटो क्रेडिटः गेट्टी

फोटो क्रेडिटः गेट्टी

तो विनोद करताना जेम्स , इनेझ , मुलींबद्दल बोलत होता.

फोटो क्रेडिटः गेट्टी

फोटो क्रेडिटः गेट्टी

पालकांनी किती कठोर परिश्रम केले हे त्यांनी सांगितले. “अवघड आहे. हे दोन मुलांसह नेहमीच आव्हान आहे. “मी आता थोड्या थोड्या ब्रेकप्रमाणे झोपेत असल्याचं वाटतं,” तो म्हणाला. नंतर त्याने कबूल केले की तिच्या मुलींनी आपले हृदय कसे चोरले आहे. “हे स्वप्न आहे. ते माझ्या छोट्या मित्रांसारखे आहेत, “तो म्हणाला.

फोटो क्रेडिटः गेट्टी

छायाचित्र क्रेडिटः एलेन डीजेनेरेस शो / एनबीसी

त्याच्या लैंगिक आयुष्याबद्दल तो खोलवर पडला. वें अप अपॉन डे डेडपूल तारा म्हणाला, “हे लिंगाने घडले. फक्त एफवायआय. “मग एलेन म्हणाला,” मग तू फक्त दोनदा सेक्स केलेस? “अभिनेता प्रामाणिकपणे म्हणाला,” दोन वेळा, होय. तिसर्यांदा आशा बाळगणे ही एक भाड्याने नोकरी आहे. “जेव्हा गर्दी झुडू लागली तेव्हा त्याने बेबी क्रमांक 3 बद्दल अफवा उडवण्याआधी काय म्हटले ते समजले. “नाही,” तो डोक्यात ओरडत म्हणाला.

फोटो क्रेडिटः गेट्टी

फोटो क्रेडिटः गेट्टी

रायन प्रचार करीत होते

एकदा डेडपू वर

एल, ए

ख्रिसमस आवृत्ती स्पिन ऑफ

त्याच्या हिट मार्वल चित्रपट

डेडपूल

जो 12 डिसेंबरपासून नाताळच्या संध्याकाळी थिएटरमध्ये पोहोचेल.

फोटो क्रेडिटः गेट्टी

फोटो क्रेडिटः गेट्टी

रायन आणि ब्लेक लवकरच तुम्हाला तिसऱ्या मुलाचे स्वागत करतील असे तुम्हाला वाटते का? आम्हाला टिप्पण्यांमध्ये कळू द्या.

रियान रेनॉल्ड्सच्या बातम्यांच्या शीर्षस्थानी राहायचे आहे का? ओके इनस्डरसाठी साइन अप करा !