बिग बॉस 12: श्रीशांतची पत्नी आणि दीपिकाचा पती हा शो एंटर करा – न्यूज 18

बिग बॉस 12: श्रीशांतची पत्नी आणि दीपिकाचा पती हा शो एंटर करा – न्यूज 18

श्रीशांतच्या आक्रमणापासून दीपिका आणि करणवीर धैर्य गमावत आहेत, बिग बॉस 12 मध्ये बर्याच लोकांसाठी खेळ कठीण आहे.

Bigg Boss 12: Sreesanth's Wife and Dipika's Husband to Enter the Show
श्रीशांतच्या आक्रमणापासून दीपिका आणि करणवीर धैर्य गमावत आहेत, बिग बॉस 12 मध्ये बर्याच लोकांसाठी खेळ कठीण आहे.

गेल्या काही आठवड्यांपासून, सेलिब्रिटी स्पर्धकांना तोडले जात आहे आणि शांतता गमावत आहे

बिग बॉस 12

. श्रीशांतच्या आक्रमणापासून दीपिका आणि करणवीर धैर्य गमावत आहेत, तर बर्याच लोकांसाठी हा गेम कठीण आहे.

ख्यातनाम व्यक्तींनी दबाव आणि तणाव घेतल्याने निर्मात्यांनी त्यांच्या कुटुंबातील सदस्यांना शोमध्ये आमंत्रित केले आहे. अहवालानुसार, घरगुती आपल्या कुटुंबातील सदस्यांना कुटुंबातील विशेष भागामध्ये भेटतील.

श्रीशांतची पत्नी भुवनेश्वरी कुमारी, दीपिकाचा पती शोएब इब्राहिम आणि करणवीरची सुंदर जुळ्या मुलींची भेट घेण्याची अपेक्षा आहे.

करणवीरची पत्नी तीजय ट्विटरवर बोलण्यासाठी घेऊन आली. तिने लिहिले, “हाहा! तर मग 2 केबीबी पाहून बाळ दिसतात !? होय, बेला ही भावनात्मक आहे, मला आशा आहे की ती 2 पेक्षा जास्त रोखणार नाही! 🙂 प्रत्येकजण 2 वे खूप रोमांचित आहे, 2 मुले त्यांच्या प्रिय / प्रिय आहेत! ” (एसईसी)

हाहा! म्हणूनच # केव्हीबी पाहून बाळ दिसतात ! 😄 होय, बेला अधिक भावनिक आहे, मला आशा आहे की ती 2 पेक्षा जास्त रडणार नाही! 🙂 प्रत्येकजण 2be thrilled जात आहे 2 त्यांच्या मुलांना / प्रियजना !! # बिगबॉस 12 @ कॉलर्सटीव्ही @ एन्डिमोलशिनआयडी @justvoot # करणवीर बोहरा # टीमैकेव्हीबी # केव्हीबीर्मी # हीरोकेव्हीबी https://t.co/zmoLjDyyRO

– तेजय सिद्धू (@ बोम्बायसशिन) 4 डिसेंबर 2018

त्यांच्याशिवाय मेघ धाडे, रोहित सुचंती, जसलीन मथारू, सोमी खान, दीपक ठाकूर, सुरभी राणा आणि रोमिळ चौधरी यांचे कुटुंब सदस्यही या कार्यक्रमात प्रवेश घेऊ शकतात.

दरम्यान, शेवटच्या भागामध्ये रोहित-श्रीसंत आणि दीपिका-सुरभी यांच्यात मोठ्या प्रमाणावरील मौखिक वाद-विवाद देखील होतात. प्रत्येक कामाने घराची गतिशीलता बदलते आणि या वेळी सुरभी आणि रोमिळला खेळ करताना दाबण्याचे दबाव असते. मित्रांनी शत्रूंना बदलले आणि एकमेकांच्या समर्थनाशिवाय गेममध्ये टिकून राहण्याचे नवीन मार्ग शोधत आहेत.

सोसायटीने जेसलीन यांना घरात राहणा-या पुरुषांना सपोर्ट मिळवून देण्याची मागणी केली. या टिप्पणीने जसलीन यांना अत्यंत वाईट वाटले. रोमिलने मध्यस्थी केली आणि परिस्थितीचे निराकरण करण्याचा प्रयत्न केला. रोहित आणि श्रीशांत जेव्हा लढा देत तेव्हा काम भयंकर झाले. रोहित, दीपक आणि सुरभी यांनी वापरल्या जाणार्या कठोर शब्दांमुळे दीपिका निराश झाल्यामुळे अभिनेत्रीने अर्धवट काम सोडले.