जन्वी कपूर, ईशान खतर, कार्तिक आर्यन आणि सारा अली खानच्या केदारनाथ स्क्रीनिंगवर बरेच काही येते – चित्र पहा – टाइम्स नाऊ

जन्वी कपूर, ईशान खतर, कार्तिक आर्यन आणि सारा अली खानच्या केदारनाथ स्क्रीनिंगवर बरेच काही येते – चित्र पहा – टाइम्स नाऊ
जन्वी कपूर, इशान खान, कार्तिक आर्यन

जन्वी कपूर, इशान खान, कार्तिक आर्यन फोटो क्रेडिटः टाइम्स नाऊ

सैफ अली खान आणि अमृता सिंगची मुलगी सारा अली खान अभिषेक कपूर यांच्या केदारनाथबरोबर बॉलीवूड पदार्पण करणार आहेत. मुस्लिमांबरोबर प्रेमात पडलेल्या एका हिंदू मुलीच्या निर्दोष प्रेमाच्या कथाभोवती फिरणारी ही फिल्म 2013 उत्तराखंडच्या पूरांमुळे 5000 जीवनाचा नाश झाला आहे. या चित्रपटात सुशांत सिंह राजपूतदेखील प्रमुख भूमिकेत आहेत.

या शुक्रवारी मोठ्या स्क्रीनवर चित्रपटाची निर्मिती होणार्या चित्रपट निर्मात्यांनी ख्यातनाम व्यक्तींसाठी विशेष स्क्रीनिंग उघडली आहे. साराच्या समकालीन मित्रांसह स्क्रीनिंगसाठी विविध बी-टाऊन व्यक्तित्व आले. जन्वी कपूर, इशान खान, अनन्य पांडे, कार्तिक आर्यन, सोहेल खान, पूजा हेगडे, शशांक खेतान, खुशी कपूर, यामी गौतम, इशानची आई नीलिमा अझीम, सुसान खान आणि त्यांचा भाऊ जायद खान, जावेद अख्तर, आमिर खान पत्नी किरण राव, सोनू के टीतु की स्वीटी स्टार सनी निजर आणि बरेच काही.

(हेही वाचा: ‘आपण चमकणे पाहण्यास थांबू शकत नाही’: अनन्य पांडय यांनी केदारनाथ सोडण्यापूर्वी सारा अली खानसाठी एक चांगला संदेश आहे )

ही साराची पहिली फिल्म असून, रोहित शेट्टीच्या सिम्बाबासह मोठ्या अभिनेत्री मोठ्या चित्रपटाची कृपा करेल 28 डिसेंबर रोजी. रणवीर सिंग आणि सारा यांनी त्यांचे प्रेमसंबंध दर्शविले. अजय देवगणही पाहुणे उपस्थित होते. दुसरीकडे, सुशांत यांनी अगोदरच किझी मनीसाठी साइन अप केले आहे जो 2014 हॉलीवूडचा फिल्म द फॉल्ट इन आऊर्स्टर्सची हिंदी रीमेक आहे.