कपिल शर्मा आणि गिनी चतुर यांच्या प्री-वेडिंग उत्सवांवरील नवीन चित्र – एनडीटीव्ही न्यूज

कपिल शर्मा आणि गिनी चतुर यांच्या प्री-वेडिंग उत्सवांवरील नवीन चित्र – एनडीटीव्ही न्यूज
नवी दिल्ली:

कपिल शर्मा आणि गिनी चतुर यांच्या कुटुंबांनी उत्साहाने विवाह-उत्सवांमध्ये स्वतःला फेकून दिले आहे. जालिंधरातील गीनीच्या घरी, प्री-विवाह कार्य आठवड्यातून एका चंद्राच्या समारंभात अखंड पाथने सुरू झाले . बुधवारी, जिन्नीने तिच्या Instagram पृष्ठावरील फंक्शन्सची झलक सामायिक केली. “माझ्या आयुष्यातील हा उत्साहवर्धक नवीन टप्पा वेशगुरुंच्या आशीर्वादाने आणि प्रियजनांनी सुरू केला,” तिने आखाद मार्गाच्या वेळी घेतलेल्या फोटोंचे वर्णन केले . एका वेगळ्या पोस्टमध्ये, तिने निधी थोलिया यांनी लाल सूटमध्ये कपडे घालून तिच्या चित्रपटासाठी मंदिराच्या दागिन्यांसह प्रवेश केला.

Instagram वर Ginni Chatrath सामायिक दोन उत्सव नवीन चित्रे येथे आहेत:

कपिल शर्मा 12 डिसेंबरला जालिंधर (त्यांचे मूळ शहर) येथे गीनी चटथशी विवाह करतील आणि नवविवाहित व्यक्तींसाठी लग्नाच्या मेजवानीस 24 डिसेंबर रोजी मुंबईत होस्ट केले जाईल, ज्याचे आमंत्रण चित्रपट आणि दूरदर्शन उद्योगातील कपिलच्या सहकार्यांना पाठवले जाईल.

दरम्यान, कपिल शर्मा यांनी त्यांच्या घरी प्री-विवाह उत्सवांमधून फोटो शेअर केले नाहीत. आतापर्यंत, कपिल शर्मा त्याच्या आगामी टीव्ही शो द कपिल शर्मा शोचे नवीन भाग चित्रित करीत आहेत. आयएएनएसच्या अहवालानुसार, कपिल सलमान खान, त्याचे भाऊ अरबाज आणि सोहेल आणि त्यांचे वडील सलीम खान यांच्यासह पहिला भाग शूट करणार आहे. कपिल आणि गिनी यांच्या मुंबईच्या लग्नाच्या मेजवानीच्या एक दिवस आधी हा कार्यक्रम 23 डिसेंबरला प्रीमिअर होणार आहे.

कपिल शर्माचा शेवटचा कार्यक्रम 9 महिन्यांपूर्वी काही प्रकरणांनंतर हवा बंद झाला. त्याच्या नवीन शोसाठी, कपिल शर्माने त्याच्या मागील सह-कलाकार कूक शारदा, सुमोना चक्रवर्ती आणि चांदन प्रभाकर यांच्यावर स्वाक्षरी केली आहे. याव्यतिरिक्त, कृष्णा अभिषेक, भारती सिंग आणि रोशेल राव या कार्यक्रमाचा एक भागही असतील.