कट ऑफ विवादास्पद प्रियंका चोप्रा लेख, माफी माफ – द इंडियन एक्सप्रेस

कट ऑफ विवादास्पद प्रियंका चोप्रा लेख, माफी माफ – द इंडियन एक्सप्रेस
प्रियाका चोप्रा लेख काढून टाकला
आंतरराष्ट्रीय प्रकाशन द कूटने आता प्रियंका चोप्रा यांच्या विवादास्पद लेखास हटवले आहे. (फोटो: वरिंदर चावला)

अधिक टीका केल्यानंतर, कट ने आता प्रियंका चोप्रा आणि निक जोनास यांच्या विवादास्पद लेखास हटवले आहे. लेख प्रकाशित झाल्यावरच, ख्यातनाम व्यक्तींनी आणि चाहत्यांनी अनावश्यक तुकड्यांच्या लिखाणाची टीका केली आणि बर्याच लोकांना ‘लैंगिक आणि जातीयवादी’ म्हटले.

सुरुवातीच्या लेखात प्रियंका यांना “जागतिक घोटाळा कलाकार” म्हणत असे लेखक होते. काही तासांनी लेखात काही बदल केले गेले परंतु आता वेबसाइटने ते पूर्णपणे काढून टाकले आहे. वेबसाईटवरील संपादकांच्या नोंदी म्हणते, “पुढील संपादकीय पुनरावलोकनानंतर, आम्हाला आढळले की ही कहाणी आमच्या मानके पूर्ण करत नाही. आम्ही ते काढले आणि क्षमा मागितली आहे. ”

प्रियंकाच्या नव्या कौटुंबिक सदस्या जो जोनास आणि सोफी टर्नर यांनी देखील लेखांचे टीका केले. सोफीने ट्विटरवर लिहिले आणि लिहिले, “हे अत्यंत अयोग्य आणि पूर्णपणे घृणास्पद आहे. कटामुळे कुणालाही अशा गुंडांना टीका करण्यासाठी एक मंच मिळेल. ”

हे अत्यंत अनुचित आणि पूर्णपणे घृणास्पद आहे. कटामुळे कुणीही अशा प्रकारचे बडबड उचलायला एक व्यासपीठ देऊ शकत नाही याची फारच निराशा होती. https://t.co/iYKaifKJP6

– सोफी टर्नर (@ सोफी) डिसेंबर 5, 2018

जो जोनास ट्विटरवर पोस्ट करतात, “हे घृणास्पद आहे. कोणीतरी अशा वाईट शब्द लिहिताना @TheCut लाज वाटली पाहिजे. निक आणि प्रिया सुंदर प्रेम आहे काय. धन्यवाद, पुढे. ”

तसेच वाचा प्रियंका चोप्रा यांना ‘जागतिक घोटाळा’

याआधी, सोना कपूर , स्वर भास्कर आणि सोना मोहपत्रासह भारतीय हस्तियांस हा लेख अत्यंत त्रासदायक वाटला आणि ट्विटरवर त्यांचा तिरस्कार व्यक्त केला.

लेखाच्या आधीच्या आवृत्तीत वाचले, “प्रियंका: ती माझ्या मते आधुनिक काळातील घोटाळा कलाकार आहे. हे बरोबर आहे: निकोलस जोनास या गेल्या शनिवारी, डिसेंबर 1 ला त्याच्या इच्छेविरुद्ध फसव्या नातेसंबंधात विवाहित झाले आणि मी असे का विचार करतो ते सांगेन. ”

प्रियांका आणि निकच्या लग्नातील लग्नाबद्दलच्या लेखात असेही म्हटले आहे की, प्रियंका आणि निक आपल्या ‘प्रेमासाठी’ मार्ग शोधत आहेत, त्यांना पैसे कमवत आहेत – पूर्वीच्या सेलिब्रिटीजद्वारे वापरल्या गेलेल्या पद्धतींचा त्याग करणे, जे त्यांचे लग्न किंवा बाळांचे फोटो विक्री करण्यास अडकले आहेत. मासिके. ”